Angalizo; Tusipokee bora madawati bali madawati yenye ubora


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,856
Likes
8,683
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,856 8,683 280
Ndugu wapendwa,

Naomba wakati zoezi la mawadawati likiendelea niwakumbushe wapokeaji wapokee kwa hekimà na kuyachunguza kama yanaubora.Nasema hivi kuna madawati hapa Dar mengi tu yalitolewa na Tigo na CRDB na makampuni mengine leo hayapo tena.

Madawati meengine hayafiki hata miezi sita sio sababu ya watoto watundu ubora wà madawati, Leo hii Tabata na kule Kimara kuna garage zimegeuka kuwa sehemu ya kutengenezea madawati na mashine zimeshushwa baada ya kusikia hizi issue za madawati.

Tunaunga mkono juhudi za rais na ma RC wetu pamoja na hayo Mungu awape nguvu kupata watu wà kutatua ubora wa madawati wanayopokea.

Mbarikiwe
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,715
Likes
49,546
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,715 49,546 280
Zawadi ni zawadi huwezi kutoa masharti
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
404
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 404 180
Ndugu wapendwa,

Naomba wakati zoezi la mawadawati likiendelea niwakumbushe wapokeaji wapokee kwa hekimà na kuyachunguza kama yanaubora.Nasema hivi kuna madawati hapa Dar mengi tu yalitolewa na Tigo na CRDB na makampuni mengine leo hayapo tena.

Madawati meengine hayafiki hata miezi sita sio sababu ya watoto watundu ubora wà madawati, Leo hii Tabata na kule Kimara kuna garage zimegeuka kuwa sehemu ya kutengenezea madawati na mashine zimeshushwa baada ya kusikia hizi issue za madawati.

Tunaunga mkono juhudi za rais na ma RC wetu pamoja na hayo Mungu awape nguvu kupata watu wà kutatua ubora wa madawati wanayopokea.

Mbarikiwe
Kweli lazima ucheke kwa dharaaaaaaau, ivi wakati wenzetu wanamalizia kupeleka laptop na computer za chogo mashuleni ili wanafunzi washindane katika ulimwengu huu wa sayansi na technologia sisi tunajadili madawati, kiukweli hii nchi ndo tunapata uhuru mwaka huu 2016.
Asanteni sana maja*****mbazi from ccm kwa jinsi mlivyoturudisha Enzi zileeee za zama za mawe
 

Forum statistics

Threads 1,235,454
Members 474,585
Posts 29,222,693