Return Of Undertaker
JF-Expert Member
- Jun 12, 2012
- 4,572
- 26,896
Uchaguzi wa serikali ya wanafunzi wa shule ya msingi Manerumango?
Hivi leseni, kitambulisho cha shule au chuo vina vina namba ya kitambulisho cha mpiga kura?Sasa hapo bao gani we vipi
Kwa sababu wewe bado ni mtoto huwezi jua anacho maanisha, kamuulize baba yako mwaka 2015 kilitokea nini ili akupe elimu, sisi hatuna muda wa kukufundisha hilo jukumu la wazazi wako.KWA NAVYOFAHAMU BAO LA MKONO LIKO CHINI YA UDHAMINI WA CHAPUTA HILO UNALOZUNGUMZIA WEWE SIJALIJUA
Time ya Uchaguzi haihusiki na uchaguzi huu, unasimamiwa na makada wa CCM chini ya waziri wa serikali za mitaa na hauna daftari la mpigakura, ukizaliwa tu kapige, ukifa tu kapige!Hiyo twiti imetolewa na tume ya uchaguzi?
NEC haihusiki hapa.Hivi leseni, kitambulisho cha shule au chuo vina vina namba ya kitambulisho cha mpiga kura?
ha haaaa zoge sheeee..........Pasikali zogo shee! Wanahitaji ufafanuzi.