Angalia haya mapenzi ya Mama wa Wakinyakyusa


Mwananzuoni

Mwananzuoni

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2009
Messages
291
Likes
31
Points
45
Mwananzuoni

Mwananzuoni

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2009
291 31 45
Mama mmoja wa kinyakyusa ATUNGANILE aliekuwa kazoea ku-megwa na mwanaume ambaye hajaenda Jando, Siku 1 kakutana na mwenye Jando alilia uwii! ndaga Mnyampala ujimenye imbombo fyakumenywa kumbe fitamu kuliko fyamaganda mweee ndaga ngwisa! Ngwisa! Oooh kyala ndimalike ATUNGANILE une hee! Aaa nakojoaaaah! we mwanaume!!
 
K

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
242
Likes
5
Points
35
K

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
242 5 35
Nadhani hii joke inatakiwa kupelekwa kwenye mambo ya kikubwa!
Mods Please!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,354
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,354 280
Mnyakyusa wa China huyo.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Haha alikuwa mwanaume wa kijaluo nini?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Duniani kuna vibweka, na kimojawapo ni hiki!...We Mwanazuoni, usiongee mambo yanayoelekeana na ukweli mno!..huh!...Utamfanya Bu*ji*bu*ji aseme yeye ni Msukuma!
 

Forum statistics

Threads 1,213,937
Members 462,417
Posts 28,495,843