Jonny slobo
New Member
- Jan 3, 2015
- 4
- 2
Test Duka App kwa play store. Nametumia React native technology wanayoitumia Facebook na apps zake kama Instagram na nyingine kibao. Kwa yeyote anayehitaji app Android pamoja na iOS tuwasiliane.
Duka App ni app ya kununua bidhaa mbalimbali kutoka china na ndani ya Tanzania.
Jaribu kuipitia pitia utoe na some suggestions ili iboreke zaidi.
Link ya kupakua Duka App hii apa [emoji116][emoji116]
Duka App - Nunua Online, Shopping Mall - Apps on Google Play
Kama unauhitaji wa kutengeze apps kwa bei nafuu nichek
Sent using Jamii Forums mobile app
Duka App ni app ya kununua bidhaa mbalimbali kutoka china na ndani ya Tanzania.
Jaribu kuipitia pitia utoe na some suggestions ili iboreke zaidi.
Link ya kupakua Duka App hii apa [emoji116][emoji116]
Duka App - Nunua Online, Shopping Mall - Apps on Google Play
Kama unauhitaji wa kutengeze apps kwa bei nafuu nichek
Sent using Jamii Forums mobile app