Andrew Nyerere awatemea cheche TISS

Sasa anataka hao usalama wa taifa ndio wamkwamue kutoka kwenye hiyo extreme poverty yake?

Kwa akili za huyo jamaa usishangae akawa anataka hao jamaa wakamfagilie nyumba na kumuoshea vyombo ndio maana wanaishia kugombana.

Alafu watu wanalipwaje wamlinde Andrew, yeye ni nani? Hivi bado anaishi kwao?
 
Kusanya akili za ukoo wako mzima, kamwe hamuwezi hata kufikia nusu tu ya IQ ya Andrew Nyerere.
 
wawapeleke hao Tiss wakalinde V.I.P,lkn hata hivyo si anaweza akaomba abadilishiwe walinzi kama napo hataki basi kutakuwa kuna tatizo baina yake na Tiss kiujumla.
 
Andrew alikuwa na wadhifa gani kweli. ..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…