Anayekwenda nje ya nchi kusoma msaada tafadhali

Ben bizzoh

Senior Member
Dec 28, 2013
121
5
Kama wewe ni mwanafunzi unaekwenda nje kusoma ningependa kujua kama haukupata usumbufu wowote kwenye kutengeneza passport coz wananigomea kwasababu sina admission letter na admission letter inatolewa nikitoa passport # ambayo wananizingua ofisi za migration.
 
Kama ww ni mwanafunz unaekwenda nje kusoma ningependa kujua kama haukupata usumbufu wowote kwenye kutengeneza passport coz wananigomea kwasabab sina admission letter na admission letter inatolewa nikitoa passport # ambayo wananizngua ofc za migration
ndugu hapo ni lazima uwe na admission letter vinginevyo hawatakuelewa hao jamaa.fanya mawasiliano na chuo husika watakusaidia tu
 
Passport ni haki ya kila Mtanzania. Siyo lazima uwe unasafiri ni haki ya kila mtu kuwa nayo? Muhimu uwe na vigezo vya kuthibitisha kuwa wewe ni Mtanzania. Ikitokea unasafiri iwe kusoma au kutembea Ubalozi wa nchi unayotaka kwenda ndiyo utakaoamua uende ama usiende.

Hati ya kusafiria ni haki yako. Mimi Mtoto wangu ana mwaka mmoja na miezi 9 na tayari ana Passport.
 
Kama ww ni mwanafunz unaekwenda nje kusoma ningependa kujua kama haukupata usumbufu wowote kwenye kutengeneza passport coz wananigomea kwasabab sina admission letter na admission letter inatolewa nikitoa passport # ambayo wananizngua ofc za migration
Tengeneza passport kama vile unataka kufanya biashara za kawaida nje ya nchi kama zambia na msumbiji. Ukisema chuo lazima admission letter
 
Mkuu tumia mojawapo ya hivi:-
  1. Barua ya mwaliko
  2. Barua ya Udahili kutoka chuo (Admission Letter)
  3. Leseni ya Biashara
  4. Barua kutoka kwa mwajiri
  5. Barua ya ajira kama unaenda kufanya kazi
Ukikosa hivyo vyote nadhani unaweza ukatumia Barua kutoka kwa mtendaji wa kata(WEO) au Sheha.

Ni vyema ukawaeleza chuo ili wakupe hiyo admission letter.
 
Back
Top Bottom