Anayejua viwango vipya vya mshahara atujuze

kson m

JF-Expert Member
Jan 24, 2014
5,840
2,000
Habari zenu wapendwa hivi Kuna mwenye kujua new government salary scale zitakazo anza kutumika mwezi wa saba atujuze? Niwatakie kazi njema
Angalia salary slip ya mwezi uliopita utaona vizuri rates za mwezi huu wa saba.
 

nimbagonza

JF-Expert Member
Jun 15, 2015
982
1,000
Yaani bora hata mwaka jana trh na mwezi kama huu nlikuwa nakenua kwa nyongeza yangu halali ya elf 57800
 

zunya

JF-Expert Member
Sep 2, 2014
1,272
2,000
hivi..
pamoja na kupungua kwa 2% ya paye bado inaongezeka buku 3 au 4...mmmh bora ingebaki system ya zaman, maana hakuna naman nyingine hapa!!
 
Jul 23, 2016
11
45
Hapo nikutimiza ahadi ya kuongezea walimu mshahara na kupunguzia makato ya kodi kwa maana a hadi ishaa timizwa hapo kwa hizo 2%.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom