Anatamani arudishiwe hela zake

Hivi kumbe ile misaada mnayotupa huwa mawazo yenu ni mwisho wa siku mtugegede, acheni hizo jamani.
Hakuna pesa ya bure... Labda kwa dada zangu na ndugu wengine.. The rest target ni kugegeda tu!!
 
Hahahahaha eti direction ya jua ime change daaaaah
 
Tatizo jamaa amesaidia kidogo kwa Matarajio makubwa, Laki na nusu nayo ni hela mpaka arudishiwe!!?? Ndo akome u domo Zege, watu wana watu wao Tangu zamani yeye aendelee kulisha tu na mwanaume mwenzie akiishiwa awe anamuinua, wanaume hawanaga roho mbaya Mbele ya kiungio cha binti
 
uboya huo demu hujui kama ana mtu uko nae muda wote af unangaa macho...acha atume kwa dume lake tu hizo hela zako
 
Thats Why I Aint Friends With Any Bih. She Be Comin To You Complainin About The Nigga Dickin Her Down. Then She Be Comin Lookin For Help Only For You To Find Out You Helped The Nigga Either Ditectly Or Indirectly,Who Wants That?No Me Neither. Unless Im Dickin You Down,We Aint Friends.
 
Mwambie huyo jamaa yako arejee wimbo wa Baba Zoro.
 
we ni shoga au.?????
yaani bora umeuliza manake, ungekuwa umesema, ningekutumia skadi huko huko uliko manake umekuja pazuri kwelikweli maji bahari yapo kupwa kwa sasa ......na machanga naona waenda mara kusi mara kule sasa palikuwa pazuri ili uwasimulie na wenzako, sema uzuri umeuliza , mimi siyo shoga ndugu yangu! ila siku nyingine angalia vya kuuliza vitakutokea puani...Sawa yakhe?
 
Huyo jamaa boya kanifanya nione aibu japo sio yangu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…