Anatafutwa mke

Wasomba

Senior Member
Dec 19, 2016
185
500
Umri wangu nini miaka 40.
Elimu:chuo.
Anatafutwa mke Umri kuanzia 30-40. Mwenye chini ya Umri huo asitume maombi. Sitaki kuwa na mwanamke

tegemezi.
Awe na kipato kisichopungua 3m kwa mwezi
Elimu form four na kuendelea.

Mkristu au awe tayari kubadili dini

Mwenye upendo.
Msikivu


Mimi najitegemea na nina maisha yangu binafsi. Naamini tukichanganya kipato chake na changu tutafika mbali.
 

Tyupa

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
798
1,000
Umri wangu nini miaka 40.
Elimu:chuo.
Anatafutwa mke Umri kuanzia 30-40
Awe na kipato kisichopungua 3.5 m kwa mwezi
Elimu form four na kuendelea.

Mkristo au awe tayari kubadili dini

Mwenye upendo.
Msikivu

First come first saved

Mimi najitegemea na nina maisha yangu binafsi. Naamini tukichanganya kipato chake na changu tutafika mbali.
Umesomea chuo cha madrasa au chuo cha taaluma gani?
 

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,968
2,000
Siku hizi kila ID iliyompya Thread yake ya kwanza "natafuta mke" na mwingine akasema "anahitaji demu"
..

Kupata Mke/Mchumba humu ndani ilikuwa ni Jamiiforums ya miaka ya 2006 hadi 2012 lakini sio hii ya leo.
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,106
2,000
mwanaume unaangalia kipato cha mwanamke ndo uoe? unajua wajibu wa mke kweli wewe? hata wajibu wako naona huutambui.ndo maana upo miaka 40 huna mke na nishakujua maana kuja jamaaa hapa jirani anammendea boss wangu mmoja kiasa ana hela hataki wanawake wengine eti sio level zake.sasa kwa taarifa yako huyu dada akutaki na pamoja ana hela kila siku unaishia kuchunwa tu na anaenda kupewa serengeti.mwanamme mzima unashindwa kuwajibika unatafuta mwanamke mwenye hela? ukimpata je akifukuzwa hyo kazi utamuacha sio?
 

Tamama

JF-Expert Member
Mar 15, 2016
901
1,000
Aliekwambia mwanamke anaeingiza mil3 kwa mwez anataka mume wa miaka 40 nani
 

lady elly

Member
Dec 18, 2016
22
45
mwanaume unaangalia kipato cha mwanamke ndo uoe? unajua wajibu wa mke kweli wewe? hata wajibu wako naona huutambui.ndo maana upo miaka 40 huna mke na nishakujua maana kuja jamaaa hapa jirani anammendea boss wangu mmoja kiasa ana hela hataki wanawake wengine eti sio level zake.sasa kwa taarifa yako huyu dada akutaki na pamoja ana hela kila siku unaishia kuchunwa tu na anaenda kupewa serengeti.mwanamme mzima unashindwa kuwajibika unatafuta mwanamke mwenye hela? ukimpata je akifukuzwa hyo kazi utamuacha sio?
Kabisa yaaan!
 

Wasomba

Senior Member
Dec 19, 2016
185
500
mwanaume unaangalia kipato cha mwanamke ndo uoe? unajua wajibu wa mke kweli wewe? hata wajibu wako naona huutambui.ndo maana upo miaka 40 huna mke na nishakujua maana kuja jamaaa hapa jirani anammendea boss wangu mmoja kiasa ana hela hataki wanawake wengine eti sio level zake.sasa kwa taarifa yako huyu dada akutaki na pamoja ana hela kila siku unaishia kuchunwa tu na anaenda kupewa serengeti.mwanamme mzima unashindwa kuwajibika unatafuta mwanamke mwenye hela? ukimpata je akifukuzwa hyo kazi utamuacha sio?
Akifukuzwa sitamuacha. Why nimuache mke wangu? Ata awe mfanyabiaahara Poa tu. Hakuna Mtu ninayemmendea. Mm nilishasema nataka mwanamke mwenye pesa ili nilikwama na mm nipate msaada kwake na yeye akikwama nimuinue. Kama yuko chini ya kipato hicho ni muhimu nikijihakikishia kuwa ni mchapa Kazi naye mwenye mwelekeo mzuri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom