Signal inapotea nimewasiliana na dstv wakasema tatizo la dish
Fundi wa kufunga dish anaitajika eneo la kazi tabata segerea siku kesho jpili,kifupi dish limeshafungwa ila fundi hakufunga vizuri sipati picha zote za dstv inabidi afanye marekebisho nimejaribu kutafuta fundi maeneo haya sijapata.0719525811
Naweza mpata ambae yuko karibu na mbuyuni? Kuna dish la dstv channel za kiswahili hazishiki na zikishika zinaskrachi...tatizo nini?
mtaalam aweke namba nimtafute tafadhali.
Naweza mpata ambae yuko karibu na mbuyuni? Kuna dish la dstv channel za kiswahili hazishiki na zikishika zinaskrachi...tatizo nini?
mtaalam aweke namba nimtafute tafadhali.