Anahitajika Mpishi - aweze kupika vitafunwa na chipsi

mawindo

Member
May 18, 2018
67
150
Anahitajika Mishi/Mtaalamu wa kupika Chapati (vitafunwa) na Chipsi. Awe wa kiume.

Awe mwenye uzoefu aliyekwisha wahi fanya kazi sehemu za watu wengi.

Eneo la kazi ni Mkoani Shinyanga.

Kwa mwenye sifa na vigezo afike PM kwangu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom