Amuua mwenzake kisa wivu wa mapenzi

Amuua mwenzake kisa wivu wa mapenzi

diana chumbikino

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2018
Posts
428
Reaction score
368
18f703157079f18124fd2896cda86305.jpg


MKAZI wa Kijiji cha Idete-B, Anna Msangi (26) wilayani Kilombero, mkoani Morogoro anashikiliwa na Polisi kwa tuhuma za kuua kwa kumchoma na kitu chenye ncha kali kwenye titi Katarina Mangomile (30) aliyemtuhumu kuwa na uhusiano wa kimapenzi na mumewe.

Kamanda wa Polisi mkoani hapa, Wilbroad Mutafungwa alisema jana kuwa tukio hilo lilitokea Jaunari 2, saa sita usiku katika kijiji hicho ambapo mtuhumiwa alimchoma kifuani chini ya titi la kushoto Katarina. Kamanda Mutafungwa alisema baada ya kuchomwa na kitu chenye ncha kali alikimbizwa hospitali ya Rufaa ya Mtakatifu Francis Ifakara na aligundulika alikuwa ameshafariki. “Chanzo cha tukio hilo Kamanda,” alisema, “ni wivu wa mapenzi ambapo marehemu enzi za uhai wake alikuwa akilalamikiwa na mtuhumiwa kuwa na uhusiano wa kimapenzi na mumewe Anna.

“Alipomuona Katarina yuko na mumewe alihisi wana mauhusiano na ndipo alimchoma na kitu chenye ncha kali na kusababisha mauti yake,”alisema Kamanda Mutafungwa. Hata hivyo, Kamanda Mutafungwa alisema mtuhumiwa anahojiwa kuhusiana na kosa hilo na mara upelekezi utakapokamilika atakishwa mahakamkani. Katika hatu nyingine, Kamanda Mutafungwa alitoa mwito kwa wananchi kuacha kujichukulia sheria mkononi kwani hivi karibuni kumeibuka wimbi la mauaji yanayosababishwa na wivu wa mapenzi.

Mauaji hayo ni ya pili kutokea ndani ya siku 10, mkoani hamu ambapo tukio la kwanza lilitokea alfajiri ya kuamkia Disemba 25, mwaka jana katika kijiji cha Mkula, Wilaya ya Kilombero, mkazi wa Dar es Salaam aliyefahamika kwa jina maarufu la Msambaa kudaiwa kumuua kwa kumchoma na kisu sehemu mbalimbali za mwili wake mzazi mwezie, Zuhura Chunga (27), mkazi wa kijiji hicho kwa kile kinachodaiwa ni wivu wa mapenzi na baada ya kutekeleza unyama huo mtuhumiwa alitoroka.
 
Mapenzi yamekua mapenzi kweli kweli, ni kuuana tu[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134]
 
Na hapo usikute huyo muibiwa mume mpaka anashikwa na hasira hiyo alichoshwa na kejeli na shombo za mwizi wake
 
Uzito wa kinachogombaniwa haufiki hata robo kilo
 
Na hapo usikute huyo muibiwa mume mpaka anashikwa na hasira hiyo alichoshwa na kejeli na shombo za mwizi wake
Bado haihalalishi ukatili mkubwa kama huo wa kutoana roho.
 
Kistory visa vya mauaji yatokanayo na Wivu nimiongoni mwa visa vinavyo katisha ya watu wengi ,Na hivi ndivyo visa vingine vinavyo chukuwa maisha ya watu tukianza na
1-Mauaji ya uhasama wa kisiasa
2-Wivu was kimapenzi
3-Ugomvi wa mashamba
4-Imani za ushirikina
5-Tuhuma za dhuluma kwenye biashara
6-Ujambazi
Matukio haya hufanyika Mara nyingi kwa kudhamilia kutenda na ni visa vinavyopangwa kwa mda mrefu Sana .
Tukio 1 linalochukuwa pia ya watu ingawa hutafsiriwa Kama kusababisha ajari ama kwa uzembe ama kwa bahati mbaya ama ubovu wa kiufundi ni Vifo vitokanavyo na Vyomba vya Moto
Mwisho Nishauri Jamii ijiepushe na Nia za kupanga kukatisha maisha kwa makusudi hii ni mbegu inayoacha chuki na visasi na kuhasimiana na huleta madhara makubwa yasio weza kupimika kibinadamu.
Nishauri na kuhusu Vifo vinavyo sababishwa na Vyomba vya usafiri chonde chonde umakini wa kuthamini matumizi Bora ya vyombo hivyo Jamii ijitathimini mwisho tahadhari ichukuliwe kabla ya kusababisha madhara
Asante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom