Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,787
- 37,992
Mkuu wa kaya hakika tunakupenda..kweli tunaua uko busy
lakini kuna mambo mengine unajitakia kuchoka ,,hili swala la kukagua gwaride linaisha lini baba ...??kila mwaka wewe...embu siku hii itumike kuwapa heshi ma wakina dk silaa..mwakyembe..mwanahalisi-kubenea na wengineo watukague kwa heshima kwa walivyotutoa matongo tongo machoni huku ukiwamwagia acid....
Kwa hakika utakuwa ukiwaweka wana majambazi motoni lakini wale wa chukua mapema watashindwa kukujua vizuri..lakini leo hii umeozoeleka sana ndio maana kila mtu anaiba anavyotaka...anafanya anayotaka akijua jk awezi kuongea...haya pumzika baba hata kama kuna ka diem...kwa hili
""""ipotezee"" mkuu
lakini kuna mambo mengine unajitakia kuchoka ,,hili swala la kukagua gwaride linaisha lini baba ...??kila mwaka wewe...embu siku hii itumike kuwapa heshi ma wakina dk silaa..mwakyembe..mwanahalisi-kubenea na wengineo watukague kwa heshima kwa walivyotutoa matongo tongo machoni huku ukiwamwagia acid....
Kwa hakika utakuwa ukiwaweka wana majambazi motoni lakini wale wa chukua mapema watashindwa kukujua vizuri..lakini leo hii umeozoeleka sana ndio maana kila mtu anaiba anavyotaka...anafanya anayotaka akijua jk awezi kuongea...haya pumzika baba hata kama kuna ka diem...kwa hili
""""ipotezee"" mkuu