Amini usiamini jitoto dogo huyu

hapa chama cha walemavu kiingilie kati kwani huyu tunayemjadili ni mlemavu hivyo hatujamtendea haki.
 
Kwanini uliye baada ya kuchapa?


Mkuu TUKUTUKU naona hii Ze comedy haijakukuta mwenzangu, kuna zile nyege za inzi yaani kila umwonaye basi lazima umduu then baada ya hili tendo yaani baada ya kumwaga ile kitu unaanza kujiuliza, daaah yaani mimi nimechapa haka kademu kweli, kwa nini? Basi kama jibu hupati then unaanza kulia. Unajifanya unaenda chooni kujisaidia na nguo zako huku demu akiwa anakusubiri kitandani kwa raundi zingine, mwanaume unaruka dirishani na kusepa huku unajisikitikia na kulia. Mimi hizi zama nimezipita sitaki tena kurudia makosa.
 
Last edited by a moderator:
huyu ukitaka kufanya nae mapenzi unafanyaje??? mbuzi kagoma dudu haiingii inaishia makalioni....kifo cha mende huwezi kuiona ndude yake........ukisema ulamba ile maneno itabidi abebwe na winchi juu juu za kupakulia mizigo bandarini.....
ila haya madude nasikia yana jooooooto
 
Mkuu Yo Yo unamla kwa style ya chuma mboga au washa pikipiki au style wanazo tumia mbwa.:heh::heh::heh:
 
Duh, Kitu kimejaa kama TRANSFORMER! Hapo GPS Muhimu.
 
mkuu umenipa somo kubwa sana!
 
Duh! ebwana eh! huyu ni binti mwenye miaka 24 anakadiriwa kuwa na kilo zisizopungua 500. je utamkaribisha kwenu?

Aiseeee!Kuna kitu ningekisema kama hii post ingekuwa kwenye lile jukwaa letu la wakubwa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…