Amani ya Tanzania iko mikononi mwa Edward Lowassa

Amani ya Tanzania iko mikononi mwa Edward Lowassa

Ngungenge

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Posts
2,953
Reaction score
3,459
Kutokana na hali ya siasa inayoendelea nchini mambo mengi yamezidi kukaa dilema yaan mguu pande baada ya mkuu wa nchi kutofautiana na watangulizi wake moja kwa moja na kamua kuafata njia yake mwenyewe ambapo kila siku amekuwa akielekea shimoni

Tetesi zinaonesha watu wa karibu wakiwepo washauri wameamua kugeukia upande wa pil kutafuta unafuu wa maisha hasa baada ya serikali kuonesha kupoteza dira moja kwa moja

Hali ya hofua imeanza na imedhihiria baada ya kutangaza kuamia dodoma ukiwa n mkakati wa kujilinda zaidi kuliko kiutendaji kama inavodaiwa
Wananchi wameonesha kuchokwa haraka na hivo tathimin inaonesha kua endapo itatokea hali yyt wako tayar kuunga mkono

Hofu kubwa imezuka baada ya lowasa kusema kuwa ana nguvu serikali imebaki kujiuliza n nguvu gan hiyo aliyonayo lowasa. Sasa wamebaki kumtafuta mchawi kwanzia kwenye vyombo vya usalama watendaji ngazi za juu sa serikali
Tabaka la watu 21 tuu ndio liko pamoja nae sasa n miez 8 tuu. Wakuu /wastaafu wamemkana ajiongoze mpango wa kumleta aliyekuwa adui yao umeanza kusukwa ki maridad

Ule mkakati wa UKUTA haujaja kwa bahati mbaya uku nyuma ya pazia watu maridadi wakisimamia uwezeshwaji nchi nzima

Swali je ataweza kumzuia lowasa je akiamua kutunishiana misuli nani ataumia?

Kisa kina tafutwa

Sharti awe mpole
 
Ngoja waje WA kujibu ila nijuacho Mimi ni kwamba " mpende Bwana Mungu wako ,kwa moyo wako wote,nguvu zako zote,......"
 
Kutokana na hali ya siasa inayoendelea nchini mambo mengi yamezidi kukaa dilema yaan mguu pande baada ya mkuu wa nchi kutofautiana na watangulizi wake moja kwa moja na kamua kuafata njia yake mwenyewe ambapo kila siku amekuwa akielekea shimoni
Tetesi zinaonesha watu wa karibu wakiwepo washauri wameamua kugeukia upande wa pil kutafuta unafuu wa maisha hasa baada ya serikali kuonesha kupoteza dira moja kwa moja
Hali ya hofua imeanza na imedhihiria baada ya kutangaza kuamia dodoma ukiwa n mkakati wa kujilinda zaidi kuliko kiutendaji kama inavodaiwa
Wananchi wameonesha kuchokwa haraka na hivo tathimin inaonesha kua endapo itatokea hali yyt wako tayar kuunga mkono
Hofu kubwa imezuka baada ya lowasa kusema kuwa ana nguvu serikali imebaki kujiuliza n nguvu gan hiyo aliyonayo lowasa
Sasa wamebaki kumtafuta mchawi kwanzia kwenye vyombo vya usalama watendaji ngazi za juu sa serikali
Tabaka la watu 21 tuu ndio liko pamoja nae sasa n miez 8 tuu
Wakuu /wastaafu wamemkana ajiongoze mpango wa kumleta aliyekuwa adui yao umeanza kusukwa ki maridad
Ule mkakati wa UKUTA haujaja kwa bahati mbaya uku nyuma ya pazia watu maridadi wakisimamia uwezeshwaji nchi nzima
Swali je ataweza kumzuia lowasa je
Lakiamua kutunishiana misuli nani ataumia
Kisa kina tafutwa
Sharti awe mpole

Ulimuona jana anavyolilia maongezi na Magufuli? Sasa mdanganyeni asimamie UKUTA hapo September 1.
 
Ulimuona jana anavyolilia maongezi na Magufuli? Sasa mdanganyeni asimamie UKUTA hapo September 1.

Si habari ya Mbowe, wala Lowassa. Ni habari ya sisi Wananchi kunyimwa haki zetu za msingi za kushiriki masuala ya siasa ikiwa ni pamoja na kuandamana kwa amani ili kufikisha ujumbe/malalamiko yetu, na pia kushiriki mikutano ya siasa kwa mujibu wa Katiba ya Tanzania. Don't be an idiot...
 
Yeye ni mwanzo na mwisho. Hajaribiwi!!!!
 
Amani ya Dunia yote ipo mikononi mwa Mungu kupitia baadhi ya Viongozi.

Lowassa,naam Ana ushawishi Mkubwa sana lakini kwa sasa hakika nakuambia Ngosha ndiye mwenye maamuzi,na wengi watafuata akisemacho.

Tuombe Mungu ampe kiongozi wetu na washauri wake Hekima.
 
Kutokana na hali ya siasa inayoendelea nchini mambo mengi yamezidi kukaa dilema yaan mguu pande baada ya mkuu wa nchi kutofautiana na watangulizi wake moja kwa moja na kamua kuafata njia yake mwenyewe ambapo kila siku amekuwa akielekea shimoni

Tetesi zinaonesha watu wa karibu wakiwepo washauri wameamua kugeukia upande wa pil kutafuta unafuu wa maisha hasa baada ya serikali kuonesha kupoteza dira moja kwa moja

Hali ya hofua imeanza na imedhihiria baada ya kutangaza kuamia dodoma ukiwa n mkakati wa kujilinda zaidi kuliko kiutendaji kama inavodaiwa
Wananchi wameonesha kuchokwa haraka na hivo tathimin inaonesha kua endapo itatokea hali yyt wako tayar kuunga mkono

Hofu kubwa imezuka baada ya lowasa kusema kuwa ana nguvu serikali imebaki kujiuliza n nguvu gan hiyo aliyonayo lowasa. Sasa wamebaki kumtafuta mchawi kwanzia kwenye vyombo vya usalama watendaji ngazi za juu sa serikali
Tabaka la watu 21 tuu ndio liko pamoja nae sasa n miez 8 tuu. Wakuu /wastaafu wamemkana ajiongoze mpango wa kumleta aliyekuwa adui yao umeanza kusukwa ki maridad

Ule mkakati wa UKUTA haujaja kwa bahati mbaya uku nyuma ya pazia watu maridadi wakisimamia uwezeshwaji nchi nzima

Swali je ataweza kumzuia lowasa je akiamua kutunishiana misuli nani ataumia?

Kisa kina tafutwa

Sharti awe mpole
umepoteza dira, tunisheni tuone
 
hizo ni porojo tena ni story za vjiweni hatuwezi nchi yetu ikatoa wakimbizi kwa ajili ya mtu mmoja tena hana ata kikosi cha askari wawili anao wamiliki yeye mwenyewe ikiwa mpaka mlinzi wake analipwa na serikali
 
Si habari ya Mbowe, wala Lowassa. Ni habari ya sisi Wananchi kunyimwa haki zetu za msingi za kushiriki masuala ya siasa ikiwa ni pamoja na kuandamana kwa amani ili kufikisha ujumbe/malalamiko yetu, na pia kushiriki mikutano ya siasa kwa mujibu wa Katiba ya Tanzania. Don't be an idiot...
he/she is an idiot indeed.
 
Amani yetu ipo mikononi mwetu.
Hatima ya nchi hii ni yetu sote.
Mungu ibariki Tanzania.
 
Mnaangalia mambo kwa mtizamo wa nje nje
Mim nawaambia mambo ya ndani haswaaaaa
Magufulo hana uwezo wa kumkata Lowasa hata iweje kama amuamin ajaribu muone nn kitaikuta tanzania
 
Back
Top Bottom