ama kweli simba na yanga hawana aibu!!


The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,697
Likes
247
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,697 247 160
sijui wanajisikiaje kutumia uwanja unaomilikiwa na klabu iliyoanzishwa miaka mitatu iliyopita wkt wao klabu zinakaribia karne nzima?
Hawa watu kweli hata aibu hawana,duuh!
 
M

Mwambopo

Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
13
M

Mwambopo

Member
Joined Jun 13, 2011
57 0 13
Ni kweli mkuu, lakini rasmi naomba nikuondoe dhana potofu iliyojengeka akilini mwako, kwamba mtoto mdogo hawezi kupiga hatua za kimaendeleo kumzidi mkubwa ama mkongwe ingeneral. Kuwa na mawazo ya kiutu uzima.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
607
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 607 280
Yanga na Simba ni watoto wa mitaani.
Utotoni ni ombaomba, wakiwa vijana wanakuwa vibaka, wakifika utu uzima wanapiga debe wakizeeka wanarudia uombaomba.
Hizi timu sizipendi kabisa ndizo zina spoil soka letu TZ
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,697
Likes
247
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,697 247 160
Ni kweli mkuu, lakini rasmi naomba nikuondoe dhana potofu iliyojengeka akilini mwako, kwamba mtoto mdogo hawezi kupiga hatua za kimaendeleo kumzidi mkubwa ama mkongwe ingeneral. Kuwa na mawazo ya kiutu uzima.
<br />
<br />
ok,me cna mawazo hayo mkuu! Hapa ishu ni kwamba,viongozi hawa hawaoni aibu kwa kupeleka timu kwenye uwanja wa timu ambyo almost mashabiki wake ni mara 10000 ya mashabiki wao?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
893
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 893 280
<br />
<br />
ok,me cna mawazo hayo mkuu! Hapa ishu ni kwamba,viongozi hawa hawaoni aibu kwa kupeleka timu kwenye uwanja wa timu ambyo almost mashabiki wake ni mara 10000 ya mashabiki wao?
ukiweka mezani huwezi kupata mshabiki wa azam, huo ndiyo ukweli washabiki wa azam ni wale wa SIMBA na YANGA...Azam ikicheza na simba mashabiki wa yanga wanakuwa wa Azam hivyo hivyo kinyume chake..hata mmiliki wa AZAM ni Simba...lakini viongozi wa simba na Yanga wanaongia madarakani huwa masirahi yao mbele na umbumbumbu mwingi lakini naamini kwa changamoto za sasa na uongozi tulio nao pengine simba tutajikongoja...
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,697
Likes
247
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,697 247 160
ukiweka mezani huwezi kupata mshabiki wa azam, huo ndiyo ukweli washabiki wa azam ni wale wa SIMBA na YANGA...Azam ikicheza na simba mashabiki wa yanga wanakuwa wa Azam hivyo hivyo kinyume chake..hata mmiliki wa AZAM ni Simba...lakini viongozi wa simba na Yanga wanaongia madarakani huwa masirahi yao mbele na umbumbumbu mwingi lakini naamini kwa changamoto za sasa na uongozi tulio nao pengine simba tutajikongoja...
<br />
<br />
kweli mkuu crashwise,inawezekana tukapata uwanja japokuwa saivi naona hauongelewi tena sijui imefkia wp mkuu
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Mna hakika huo uwanja wa chamazi ni wa Azam? au wamepewa watumie tu
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,609
Likes
139
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,609 139 160
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
kweli mkuu crashwise,inawezekana tukapata uwanja japokuwa saivi naona hauongelewi tena sijui imefkia wp mkuu
<br />
<br />
hivi hakuna uwezekano wa hawa jamaa kushikiriana wakajenga kiwanja kimoja.
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Viongozi wa Simba na yanga wanafikiria mshiko tu basi mambo ya uwanja utajua wewe.
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,697
Likes
247
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,697 247 160
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
hivi hakuna uwezekano wa hawa jamaa kushikiriana wakajenga kiwanja kimoja.
<br />
<br />
nani ashirikiane mkuu,simba na yanga au!? Hapo ni sawa na kusikia CCM na CHADEMA wameungana
 
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,647
Likes
293
Points
180
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,647 293 180
Ahh kwanza hao wamiliki wa Azam si ndo hao wanaouza bidhaa mbofu, hawalipi kodi, na mabingwa wa kuuza madawa..? Ungekuwa uwanja wa Villa Squard, au Mji Mpwapwa, AFC Arusha sawa, hawa ni wezi wa hela zetu so hakuna haja ya kuwafagilia kiasi hicho...

BTW sio Simba wala Yanga waliotaka kuchezea hapo hizo ni siasa za TFF, wamezoea kuiba wakati wa mechi hizo so wanaona wanakosa pesa za ulabu kwa timu hizi kuwa mikoani ! Hata hao wizara si Yanga tu ndo maana uamuzi huu ulitolewa baada ya Ngao ya hisani kupeperukia msimbazi...! Kwa taarifa yako hapo tayari dili ishachorwa na hao mafisadi, subiri soon utasikia uwanja huo umepanuliwa baada ya mtembeza bakuli kuwaombea hela nyingine kwa akina Sinclair 9wanaomiliki madini yetu....)
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,609
Likes
139
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,609 139 160
<br />
<br />
nani ashirikiane mkuu,simba na yanga au!? Hapo ni sawa na kusikia CCM na CHADEMA wameungana
Mkuu hawa jamaa swala la uwanja wakitaka wanaweza kushirikiana na mambo yakaenda vizuri kabisa.
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
70
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 70 45
Mkuu hawa jamaa swala la uwanja wakitaka wanaweza kushirikiana na mambo yakaenda vizuri kabisa.
<br />
<br />
Umenema vyema,inakuwa kama italy tu ac na inter inatumia uwanja wa nyumbani mmoja na unabadilika jina pindi mnoja anapokuwa mwenyeji,na ni rahic tu cos kimapato simba na yanga wanawashabiki wengi sana wanaweza anzisha bonanza la changi uwanja wakalifanya kila mkoa wakafanikiwa tatizo usimba na uyanga mavi ndio unaowasumbua,viongozi mbumbumbu,wanachama mbumbumbu wanafikilia hujuma tu na nani kasababisha timu kufungwa wamfungie
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Ni kweli mkuu, lakini rasmi naomba nikuondoe dhana potofu iliyojengeka akilini mwako, kwamba mtoto mdogo hawezi kupiga hatua za kimaendeleo kumzidi mkubwa ama mkongwe ingeneral. Kuwa na mawazo ya kiutu uzima.
aibu wanaona ila wanaleta ukauzu wa kimatonya zaidi (omba omba maarufu)..
 

Forum statistics

Threads 1,249,423
Members 480,661
Posts 29,697,937