Alphonse Chilato? Ni nani?


Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
362
Likes
5
Points
35
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
362 5 35
Nimehudhuria Seminar Millenium Tower ya Forever Life,muendeshaji akiwa Mr Chilato anajisifia kuwa kauaga umasikini ,kwa kupitia forever life,anaponda kuajiriwa kuwa tutakufa masikini. Kwa upeo wangu nimesikiliza maelezo yake naona ni kama DEci vile kwani kujiunga na 600.000 ada ya uanachama. Kisha u natakiwa ulete watu zaidi ili upande daraja .
 
Ipi dot com

Ipi dot com

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
266
Likes
23
Points
35
Age
42
Ipi dot com

Ipi dot com

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
266 23 35
Kumbe hujaelewa chochote umetota na KAMSATARI KAMOJA TUU unakarusha hewani
 
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
1,250
Likes
544
Points
280
N

nndondo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
1,250 544 280
ipo dot com huu sio uchangiaji kama huna la kusema nyamaza, hatutaki huu mtindo wako hapa sio mahali pake kwani lazima uchangie kila unachokiona? kama humjui alphonce acha wanaomjua watuambia hata mimi natamani kufahamu taarifa zake
 
Bernard Rwebangira

Bernard Rwebangira

R I P
Joined
Feb 15, 2009
Messages
99
Likes
0
Points
0
Bernard Rwebangira

Bernard Rwebangira

R I P
Joined Feb 15, 2009
99 0 0
inawezekana mleta mada kakurupuka, ungechukua muda wako kusearch huyo AC na hiyo FLP na network marketing na fursa zake mada yako ingekuwa tofauti, hiyo laki 6 si ada kama unavyoita tafiti vyema utapata jawabu, dunian hakuna mwajiri atakufanya uwe tajiri bali juhudi zako zaweza kukutajirisha, ukitaka kujua uondo wa ngoma...
 
Susy

Susy

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
1,450
Likes
6
Points
0
Susy

Susy

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
1,450 6 0
kumbe nitakufa masikini eeh!!!!!!!

haya nipeni mbinu mbadala wajameni za kujikwamua kiuchumilol!!
 
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
387
Likes
109
Points
60
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
387 109 60
kumbe nitakufa masikini eeh!!!!!!!

haya nipeni mbinu mbadala wajameni za kujikwamua kiuchumilol!!
Mimi namfahamu Chilato miaka mingi, alikuwa TRA akaacha akaingia kwenye Network Marketing ya Forever Living. Amepiga hatua sana na hawa FL na katengeneza peasa kwelikweli. Ukitaka kujua alichopata cha ziada na TShs za system hiyo hapa bongo, FL walimlipa gawio in USD 147,439.38 (2009) na USD 163,130.00 (2010). Hizo laki 600,000 ni za kwako wewe kuanzishia faida na bonasi ya kueleweka na siyo desi kama unavyofikiria. Hudhuria workshop za Ijumaa pale Holiday Inn ufunguke macho, huna haja ya kuacha kazi yako wakati unafanya network marketing! unaacha wakati ukishaona kipato chako kwa mwezi ni zaidi hata ya mshahara wako kaziki mara 5, 6 au zaidi!!
 
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
387
Likes
109
Points
60
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
387 109 60
Mimi namfahamu Chilato miaka mingi, alikuwa TRA akaacha akaingia kwenye Network Marketing ya Forever Living. Amepiga hatua sana na hawa FL na katengeneza peasa kwelikweli. Ukitaka kujua alichopata cha ziada na TShs za system hiyo hapa bongo, FL walimlipa gawio in USD 147,439.38 (2009) na USD 163,130.00 (2010). Hizo laki 600,000 ni za kwako wewe kuanzishia faida na bonasi ya kueleweka na siyo desi kama unavyofikiria. Hudhuria workshop za Ijumaa pale Holiday Inn ufunguke macho, huna haja ya kuacha kazi yako wakati unafanya network marketing! unaacha wakati ukishaona kipato chako kwa mwezi ni zaidi hata ya mshahara wako kaziki mara 5, 6 au zaidi!!
Kaangalie link ifuatayo: FINANCIAL FREEDOM
 
K

kelvin409

Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
3
K

kelvin409

Member
Joined Sep 19, 2011
18 0 3
Nimehudhuria Seminar Millenium Tower ya Forever Life,muendeshaji akiwa Mr Chilato anajisifia kuwa kauaga umasikini ,kwa kupitia forever life,anaponda kuajiriwa kuwa tutakufa masikini. Kwa upeo wangu nimesikiliza maelezo yake naona ni kama DEci vile kwani kujiunga na 600.000 ada ya uanachama. Kisha u natakiwa ulete watu zaidi ili upande daraja .
Nathani ndugu, ni vizuri ukatoa hoja yenye tafiti, na sisi tusikie tumesaidika, kuliko kutoa maelezo ambayo hayajitoshelezi, ok vizuri uliposema kwa upeo wako umeona ni kama DECI, umekuwa muwazi kwamba hukuelewa, sasa kama forever ni deci mbona serikali haijaifunga mpaka leo? unafaham FLP imeanza mwaka 1978. Je ulinyanyua kidole kuuliza hilo swali lako wakati upo hapo millenium tower kwenye meeting?
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,752