Ally Kamwe amjibu Ahmed Ally

Wakati yanga wapo na twenzetu Kwa madiba,hivi Simba walikuwa na hamasa ipi,Simba imepoa na ipo kinyonge sana
 
Bahati nzuri, Mungu ametujaalia Serikali yenye viongozi wenye upendo.
Eti viongozi wenye upendo! Wangekuwa wana upendo wangeacha wagonjwa wanaoshindwa kulipia matibabu mahospitalini kufa ovyo! Waseme wana maslahi yao binafsi kwenye hilo jambo.
 
Halafu kesho serikali inapitisha bakuli kwa wadau eti kuichangia timu ya Taifa...shit
 
Unchekesha mkuu, huyo unamuona hata hela ya kununua hata jezi anayo,,achilia mbali kutoa pesa kusafiri nje ya nchi?? [emoji23]
Mama kawalipia nauli waende, wote waliolipiwa ni wale kina🐸🐸 pangu pakavu tia mchuzi akiwemo Frank Wanjiru 🤣
 
Upuuzi mtupu, sio kila kitu kijibiwe, angekaa kimya ingekuwa vema zaidi maana halina hasara yoyote kwa klabu yake.

Vv
Huyo nae si nasikia kule Kwa akina Pdidy.
 

Huyu dogo huwa ana kauli chafu sana...

Ipo wapi ile spirit ya "solidarity forever" kwenye hizi mechi?
 
..
 
washenzi hao yani wafungwe nyumbani halafu serikali iwalipie nauli nyie makolo vipi mkishinda nauli mtapata
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…