All men stop spending money on women please, this is impunity.....

yellow eyes

JF-Expert Member
Mar 6, 2018
2,027
2,000
Tatizo sio kuhonga bali baadhi ya wanaume wanazidishaaa nafkiri ni ile dhana ya kudhani mwanamke utammiliki kupitia fedha wakati hata kipaji chako tu ni silaha tosha ya kumiliki mrembo wa mkoa
Unazungumzia kipaji kipi boss.
Wanawake wanaangalia na aina ya kipaji mkuu, kipaji kama cha huyo jamaa amepiga kazi amechoka had usingizi hapo sizan wanawake wa chache sana wa kumwelewa jamaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom