Aliyoyasema Rais Kagame kuhusu Rais Magufuli

Aliyoyasema Rais Kagame kuhusu Rais Magufuli

Ni usiku wa terehe 6 Aprili mwaka1994, ndege iliyokuwa imewabeba hayati Rais Juvenal Habyarmana na mwenzake wa Burundi Cyprien Ntaryamira ilidunguliwa. Na wote walikufa that's why alikumbuka kila kitu kuhusiana na mauaji ya kimbari
Immposibo.. hakuna..Nia zao zilikuwa ovuu,, Kusudio lao ilishapangwa na kutunguwa ndege lilishafanyiwa mazoezi na majaribio!! FOREVER watabaki kulia lia......
yeye sialikuwa porini.....
 
"You must know, first of all, that you are in your brother’s place.

Since you were elected, you presence has been refreshing. Your words & deeds reflect our vision. Your stance against corruption is very refreshing.

We are committed to working with partners who feel we have to raise our level of dignity because that is what we deserve.

We thank you for being with us tonight, the same night, 22 years ago when what is not easy to describe happened to our nation.

The effects of what happened 22 years ago still ring bells in our mind,hearts and our homes. What happened here 22 years ago will never happen again.

Rwandans who rebuilt their lives are as committed as I am to make sure it never happens again."

- President Kagame speaks at the official dinner hosted in honour of President Magufuli.
 
The speech is good ....." what happened here 22 years ago will never happen again"...
Wamwombe Mungu yasitoke tena.Na pia waangalie sana sababu zilizochangia machafuko ya mwaka 1994. Na wakemee kwa nguvu zote kila wanapoona dalili zinataka kujirudia. Ubaguzi wowote na
ukabila unapaswa kukemewa kwa nguvu zote.
 
Sijaelewa nahitaji kueleweshwa na kuelimishwa...
Kwani Rais wangu mpendwa JPM ana asili ya Rwanda {"You are in your brother's place"}? Which brother's?..Your words,deeds reflect our vision..{which vision?}...
He is in EAC place....his words that reflect...are those of fighting corruption...
 
Kwaajili ya Kagame na Maguguli naipenda Rwanda. Ningependa tufanye full economic intergration na Rwanda, watakaotaka watufuate.
 
ya miaka 22 nyuma!.............kama hakuhusika vile!!!!!!!!!
naanza kuamini kuwa wakati mwingine wauaji ndio hugeuka mashujaa katika mzingira fulani
 
Habari mwanamichakato, UncleBen, Furudume na wengine; pengine mmesahau maana imepita kitambo mchambuzi, na mwandishi mahiri Mhangwa; alipokuwba anaandika makala ktk gazeti la Raia Mwema; aliwahi kuandbika kuwa kuna mpango mzito wa siri wa kuunda BAHIMA EMPIRE. Mnakumbuka? "Your words and deeds reflect our VISION." Do you see what Mhangwa anticipated? Is Mr. mzinza joining the ranks? Is the Bahima empire rebuilding? Mihangwa also contemplated that, what actually is happening in eastern Congo is, and I do believe, the satanic efforts to cut the eastern Congo and join it into the so called Bahima empire.
 
Maneno Mazuri na Yenye Busara ya Kutosha.We All Need Peace and Love in our Societies
 
Again... Again analia lia... Kuuwana wameuana wenyewe !! Sasa ya nini kutukumbusha...
hizo ni mbinu za kiyahudi kuomba HURUMA kitaifa!! (wanapenda kukimbilia majanga yaliyo wapata) !!

the same night, 22 years ago when what is not easy to describe happened to our nation.

The effects of what happened 22 years ago still ring bells in our mind,hearts and our homes. What happened here 22 years ago will never happen again.
Anasema will never happen again ila anabadilisha badilisha katiba ili aendelee kufurahia madaraka. Then huyo huyo alikuwa msituni kufanikisha what happened 22 yrs ago
 
Paul Kagame ni moja kati ya Marais wa Afrika wenye msimamo usioyumba,mwenye kujitambua,asiyeyumbishwa na mabeberu wa kimagharibi,Mwenye kujiamini,Mwenye maono ya kuona Afrika ikijitegemea kiuchumi na kisiasa pasipo kuingiliwa na mataifa makubwa..Lakini mwenye kiu ya kuona umaskini unaosababishwa na rushwa/ufisadi unakoma...kama mwanadamu ana mapungufu madogo madogo..

Kama ambavyo tunamwombea Mh.Rais Magufuri yatupasa kuwaombea viongozi wa nchi zingine za kiafrika wenye maono ya Afrika huru kisiasa,kijamii,kiuchumi..akiwemo Kagame,Mugabe...
Lakini ajifunze kuachiana madalaka na wenzake ndo tujuwe uliyo yasema hapa nikweli anayazingatia.
 
umesahau kauli ya babu yenu low ass nigga mazafantazzzzz alivyo Sema kule nzega?


Mkuuu wewe ni le mutuz?kwa kauli yako inaonekanna una miaka zaidi ya 50 alaf.unakumbatia mabebez
 
Back
Top Bottom