Aliyeruhusu UDART iwe Jangwani akamatwe

kavulata

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
5,374
2,000
Ameiingizia kampuni hasara, ameikosesha serikali hasara, amewakosesha wananchi usafiri na ameitia nchi aibu kwa majirani waliokuja kujifunza usafiri huo nchini.

Akamatwe tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom