Alikataa kuolewa nae, lakini anamuomba ushauri

Alikataa kuolewa nae, lakini anamuomba ushauri

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Posts
1,911
Reaction score
1,322
Kuna mdogo wangu aliingia kwenye mahusiano na bi dada mmoja ambae alikuwa "ameachika". Hakuchi Hakuchi mwisho kunakucha, Penzi lilikolea kiasi cha kuamua kuchukuana jumla. Bwana mdogo akiwa katika hatua za kujiandaa kuchukua jumla mwenzie akabadili Gia angani na kusema nimegairi. Japo iliuma aliinua mikono juu na kumshukuru yeye alie juu.

Bi dada huyu kila yanapomsonga MAGUMU humtafuta bwana mdogo kwa lengo la kushauriana na kupewa msaada inapobidi. Bwana mdogo amekaa na kuitafakari hali hii haipatii tafsiri.

Nimeiona niilete kwenu wana JF tuitafakari pamoja.
 
Sijaelewa hata kidogo

Duuuhh usipoelewa wewe mama Facebook nani ataelewa?


Mdogo wangu wa kiume alikataliwa na mpenzi wake alie kuwa amepanga kumuuoa. Huyu "shemeji" yangu amekuwa na tabia ya kumtafuta mdogo wangu kutafuta ushauri na msaada pale inapohitaji. Hii imekuwa ni kama desturi.

Kinachomshanga mdogo wangu ni kwa nini mtu alie mkataa anakuwa kiguu na njia kuomba msaada wa hali na Mali. Lengo Lake kubwa ni nini?
 
Kwanini huyo mdogo wako anashindwa kumuuliza huyo bidada mwenyewe?

Kama hafurahii na anakerwa na hiyo tabia ya kuombwa ushauri na msaada, basi aache. Kwani analazimishwa?
 
Duuuhh usipoelewa wewe mama Facebook nani ataelewa?


Mdogo wangu wa kiume alikataliwa na mpenzi wake alie kuwa amepanga kumuuoa. Huyu "shemeji" yangu amekuwa na tabia ya kumtafuta mdogo wangu kutafuta ushauri na msaada pale inapohitaji. Hii imekuwa ni kama desturi.

Kinachomshanga mdogo wangu ni kwa nini mtu alie mkataa anakuwa kiguu na njia kuomba msaada wa hali na Mali. Lengo Lake kubwa ni nini?
Kwa nini akubali kumshauri ampotezee akajambe mbele
 
Huyo mwanamke anataka kurudi ila anashindwa.
Kwahiyo njia nyepesi ni kumvuta taratibu kwa njia ya kuomba ushauri.
 
Kuna mdogo wangu aliingia kwenye mahusiano na bi dada mmoja ambae alikuwa "ameachika". Hakuchi Hakuchi mwisho kunakucha, Penzi lilikolea kiasi cha kuamua kuchukuana jumla. Bwana mdogo akiwa katika hatua za kujiandaa kuchukua jumla mwenzie akabadili Gia angani na kusema nimegairi. Japo iliuma aliinua mikono juu na kumshukuru yeye alie juu.

Bi dada huyu kila yanapomsonga MAGUMU humtafuta bwana mdogo kwa lengo la kushauriana na kupewa msaada inapobidi. Bwana mdogo amekaa na kuitafakari hali hii haipatii tafsiri.

Nimeiona niilete kwenu wana JF tuitafakari pamoja.
Ningeendelea kujipashia kipolo tu mkuu safii wakat nasubil kusajil klabu mpya
 
Kazi IPO hapo..mleta Mada Ndo bwana Mdogo mwenyewe..Mimi nimeshtuka..Ushauri....endeleeni tu Ndo amerudi huyo..alikodhani anaenda amekuta sivyo
 
Kazi IPO hapo..mleta Mada Ndo bwana Mdogo mwenyewe..Mimi nimeshtuka..Ushauri....endeleeni tu Ndo amerudi huyo..alikodhani anaenda amekuta sivyo

Kwa ningekuwa MIMI ningeogopa nini kusema? Tuamini ktk kile tunachoambiwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom