Album ya Lilian Wasira Yasisimua Wengi

Album ya Lilian Wasira Yasisimua Wengi

Mkerio

Member
Joined
Mar 12, 2006
Posts
35
Reaction score
0
Jana pale Landmark Mh Mbowe alizindua album ya nyimbo zilizotungwa na kuimbwa na Lilian Wsira yenye nyimbo sita. Nyimbo hizo zinahamasisha Watanzania wajiunge na harakati za ukombozi, kwamba CCM muda wake wa kuaga umefika, akina mama waamke sasa wakomboe taifa nk. Nilinunua album yangu na kwa kweli nyimbo hizo zinahamasisha sana na watu wengi ukumbini walifurahi sana. Nadhani pale aliuza si chini ya milioni 8. Aliahidi kupeleka ujumbe wa ukombozi Tz nzima. Kama unataka nakala yake nenda duka la Chadema Makao Makuu au wasiliana nadhani namba yake ni 0719 604156. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
 
Jana pale Landmark Mh Mbowe alizindua album ya nyimbo zilizotungwa na kuimbwa na Lilian Wsira yenye nyimbo sita. Nyimbo hizo zinahamasisha Watanzania wajiunge na harakati za ukombozi, kwamba CCM muda wake wa kuaga umefika, akina mama waamke sasa wakomboe taifa nk. Nilinunua album yangu na kwa kweli nyimbo hizo zinahamasisha sana na watu wengi ukumbini walifurahi sana. Nadhani pale aliuza si chini ya milioni 8. Aliahidi kupeleka ujumbe wa ukombozi Tz nzima. Kama unataka nakala yake nenda duka la Chadema Makao Makuu au wasiliana nadhani namba yake ni 0719 604156. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Alijitahidi sana akina mama igeni mfano mjiunge na harakati za ukombozi
 
Kama unataka nakala yake nenda duka la Chadema Makao Makuu au wasiliana nadhani namba yake ni 0719 604156. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Hivi Pale UFIPA kuna duka la chama?
 
Mwakani 2014, tunataraji kuona fikira mpya, sura zenye matumaini na watu wenye nidhamu na nia ya dhati ya kuwatumikia watanzania. Tumechoka kuibiwa kila kitu, Utajiri wetu kuwafaidisha wageni huku tukiachiwa machimo tufukie wenyewe. Tumekaa pembezoni muda mrefu ni zamu yetu wazawa kufaidi utajiri wetu. CHADEMA ebu tuwaombe mtupe sera yenu ya uwekezaji na mmejipanga vipi kuzilinda ajira za wazawa dhidi ya Mikaburu ya SA, maana ndio wawekezaji wakubwa hapa TZ.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom