Alaah! Kumbe


Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
Habari wana JF nimepigiwa simu na Best yangu analalamika sana kuhusu hizi Blog zinazoitwa za Jamii na sio hii ya www.jamiiforums.com hii inatenda khaki bin khaki ila sasa hizi nyingine blaaa. Jamaa anasema alipost katika blog mojawapo ambayo inajiita ya Jamii kumbe ya Biashara sasa cha kufanya alipost picha zake ziwekwe mule cha ajabu hazikuwekwa akamuuliza rafiki yake kulikoni? Jamii alimwambia wewe hujui mpaka mwenye blog umwalike anywe bia zako ndio utakuwa ukituma post zinawekwa kwenye hiyo blog, Jamaa alipo muuliza kulikoni alisema achana na mimi ni heri ya mchukuzi... sasa nilishindwa kuelewa kwanini alijibu hivyo au jamaa alipiga kwenye buu??. hata ukiangalia karibia picha nyingi jamaa kaalikwa si tu kula na kumpa kazi hata hela unampa. Sasa najiuliza hii blog ya Jamii au ya Biashara. Jamani tuweni macho maana kumbe wenzetu wanaweka maslahi binafsi.Hii nawashauri msiitembee kabisa ni kheri ukafia humu humu kwenye khaki ya ukweli na tunaomba wadau tuchangie ili tuiboreshe hii www.jamiiforums.com kwani ni kioo cha jamii. Big up maxenxe na wadau wengine nipo nyuma yenu endeleeni kutuimarishia hii blog na mimi nimeshatoa kamchango kangu.
 
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
Jamani vipi wana JF mbona Kimya hatuchangii hii mada au imenikuta peke yangu????????
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,732 280
blog hata wewe si unaweza ukaanzisha na kuweka picha zako zooooote. tena bure .i mean free ov charge
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
habari wana jf nimepigiwa simu na best yangu analalamika sana kuhusu hizi blog zinazoitwa za jamii na sio hii ya www.jamiiforums.com hii inatenda khaki bin khaki ila sasa hizi nyingine blaaa. Jamaa anasema alipost katika blog mojawapo ambayo inajiita ya jamii kumbe ya biashara sasa cha kufanya alipost picha zake ziwekwe mule cha ajabu hazikuwekwa akamuuliza rafiki yake kulikoni? Jamii alimwambia wewe hujui mpaka mwenye blog umwalike anywe bia zako ndio utakuwa ukituma post zinawekwa kwenye hiyo blog, jamaa alipo muuliza kulikoni alisema achana na mimi ni heri ya mchukuzi... Sasa nilishindwa kuelewa kwanini alijibu hivyo au jamaa alipiga kwenye buu??. Hata ukiangalia karibia picha nyingi jamaa kaalikwa si tu kula na kumpa kazi hata hela unampa. Sasa najiuliza hii blog ya jamii au ya biashara. Jamani tuweni macho maana kumbe wenzetu wanaweka maslahi binafsi.hii nawashauri msiitembee kabisa ni kheri ukafia humu humu kwenye khaki ya ukweli na tunaomba wadau tuchangie ili tuiboreshe hii www.jamiiforums.com kwani ni kioo cha jamii. Big up maxenxe na wadau wengine nipo nyuma yenu endeleeni kutuimarishia hii blog na mimi nimeshatoa kamchango kangu.
tehetehetehe tehe tehe.
Hivi hiki ni kitendawili tukupe mji au ni habari.
Huyo mwenye hiyo blog ni masikini namba moja wa fikra.
Anajitia aibu yeye na blog yake, na bia za bure zitamtokea puani.
 
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
Tena mkulu Sumbalawinyo jaribu na wewe uone vituko vyake kwani du!! na mimi nipo nje ya nchi sasa nitazipost kwenye www.jamiiforums.com upande wa picha pia namshauri mods angeweka junior Jamiiforums iwe ni spesho kwa picha mchanganyiko kwani nafikiri umenielewa kuwe na kipengele hicho nasisi tujisikie kwani Maxenc na wewe una mtoto sasa besdei yake una post wapi???
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Pole sana Prisoner mungu yupo muombe mods.aweke hicho ulichoomba na huyu Jamaa anajiabisha kwani hata mimi nimeshasikia kwa wangu kibao wanalalamika sana juu ya hilo
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Si mumfikishie tu ujumbe direct jamani sasa mi ntachangia nini wakati simjui zaidi ya kusema sio vizuri kama anafanya hivyo
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Si mumfikishie tu ujumbe direct jamani sasa mi ntachangia nini wakati simjui zaidi ya kusema sio vizuri kama anafanya hivyo

Yaani wewe humjui huyu prisoner anamzungumzia Issa Michuzi na Blog yake hembu itembelee ujionee. michuzi
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Yaani wewe humjui huyu prisoner anamzungumzia Issa Michuzi na Blog yake hembu itembelee ujionee mwenyewe.link hii click www.[URL="http://www.michuzi@blogspot.com"]michuzi@blogspot.com[/URL]
Ok naiafahamu sasa manake blog hizi za jamii kama alivosema mtoa mada ziko nyiko hence ni vigumu kupoint out one. Na je alishafikishiwa ujumbe personally? Au ndo anaupata hapa?
 

Forum statistics

Threads 1,238,898
Members 476,226
Posts 29,336,079