Al Qaasam Brigade spokesperson, Abu Ubaida Is No more

Al Qaasam Brigade spokesperson, Abu Ubaida Is No more

Hahaha huhuu kwikwi kwi mko wapi kina adriz Adiosamigo green rajab gallow bird Kosugi Ritz nawaita kwa sauti mmejificha wapi?
Acha papara hakuna Chombo kikubwa chochote ambacho kimethibitisha hayo , na humu mlishawahi kuleta nyuzi Zamani kama ameuwawa chuma kikatoka hadharani baadae.

All in all , jamaa namkubali kwenye kuongeza Abuu Ubaida naEnjoy nikisikiliza speach zake za kiarabu he is very fluent
 
Kwa maelezo haya unathibitisha kua Israel kwenye vita dhidi ya nchi zinazo lingana uwezo ki jeshi kama Iran hana ubavu wowote,

Yeye aendelee kudeal na vikundi tu asante.

Na kuuliwa viongozi wakuu kwa mbinu za kigaidi haina maana kwenye medani za kivita .
Sasa kama ni kikundi na kinajijua kuwa hakina uwezo wa kushindana kivita,mbona wanarusha makombora Israel na kujisifu? Yaani akipigwa ni kikundi.Akipiga ni jeshi imara.Akili nyingine sijui zikaaga wapi.
 
Acha papara hakuna Chombo kikubwa chochote ambacho kimethibitisha hayo , na humu mlishawahi kuleta nyuzi Zamani kama ameuwawa chuma kikatoka hadharani baadae.

All in all , jamaa namkubali kwenye kuongeza Abuu Ubaida naEnjoy nikisikiliza speach zake za kiarabu he is very fluent
Hahaha kiarabu anachoongea siyo kile broken cha kukariri cha madrasa unachojuwa. Hujui kuarabu wewee. Hahaha kwikwi kwi huhuu

Uumbwaaz
 
Hahaha kiarabu anachoongea siyo kile broken cha kukariri cha madrasa unachojuwa. Hujui kuarabu wewee. Hahaha kwikwi kwi huhuu

Uumbwaaz
KIarabu siku zote ni kitamu hata kama haulewei lazima utaEnjoy ile ni lugha teule hata kama haulewi angiongea mtu fasaha na mtaalamu lazima utikise kichwa .

Na Kiarabu kinatosha kuwa dawa ya kuacha Addiction ya bange ukisikikiza tu utaEnjoy mpaka ganja utasahau kabisa kuvuta mpaka utaacha.
 
Hahaha kiarabu anachoongea siyo kile broken cha kukariri cha madrasa unachojuwa. Hujui kuarabu wewee. Hahaha kwikwi kwi huhuu

Uumbwaaz
Unanijua Mimi mpka useme sijui Kiarabu mbusi wewe ? hata nikiwa sijui naambulia mbili tatu na akisoma Aya za Qu'ran naelewa directly kingine speech mtandaoni zinakuwa na Subtitles ya kimalikia ambacho kwangu Mimi sawa na kimatumbi tu naelewa vyema ?
 
Fools keep dreaming

Disclaimer: Abu Obeida, the official spokesman for the Qassam Brigades, is fine, and the Zionist rumors are untrue. 🇵🇸🔻
Majeshi ya Israel yamefanya kazi nzuri sana huko Yemen na huko Gaza kwa kuwaua mawaziri zaidi ya 10 huko Yemen na kumuua Msemaji wa Magaidi wa Hamas Abu Obaida huko Gaza!!!!
 

Attachments

  • IMG_4052.jpeg
    IMG_4052.jpeg
    22.7 KB · Views: 18
  • telegram_video.mp4
    3 MB
Sasa kama ni kikundi na kinajijua kuwa hakina uwezo wa kushindana kivita,mbona wanarusha makombora Israel na kujisifu? Yaani akipigwa ni kikundi.Akipiga ni jeshi imara.Akili nyingine sijui zikaaga wapi.
Nani huyo alie sema jeshi imara kama hujui kama hamas na houth na hizbullah ni vikundi ni wewe pekeyako bro naamin hata wenzio wanakushangaa
 
Back
Top Bottom