Akili ndogo kuihesabu akili kubwa katika sensa

Akili ndogo kuihesabu akili kubwa katika sensa

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Posts
3,090
Reaction score
693
nimeshangazwa sana wana jamvi kwa hali niliyoiona ya watu waliooomba sensa wenye degree asilimmia kubwa humu nchini kukosa nafasi na waliopata nafasi ni walio na cheti na stashahada jamani kweli akili ndogo itaihesabu akili kubwa na kweli tutahesabiwa ila ONE DAY YES
 
Huwezi kuua nzi kwa gobole.

Ni hizi nchi zenye matatizo ya kazi hata ufagizi mtataka kugombea kwa degree.
 
Sina mpango, na wala sitakuwa na mpango wa kuhesabiwa. Labda wanihesabu hapa hapa Jf.
 
Huwezi kuua nzi kwa gobole.

Ni hizi nchi zenye matatizo ya kazi hata ufagizi mtataka kugombea kwa degree.

Good point mkuu.
Lakini itafika mahali na ufagizi utakuwa na viwango. Mwenye degree afagie ofisini, asiyenayo afagie barabara na vyoo vya stand.
 
Sina mpango, na wala sitakuwa na mpango wa kuhesabiwa. Labda wanihesabu hapa hapa Jf.

Usipohesabiwa utakuwa umemkomoa nani?

Kama unataka kufanya sabortage ya ukweli..... Kajilipue pale magogoni!!
Thay will surely count.
 
I think it is okay...hatuhitaji degree kufanya hiyo kazi after all kazi za wenye degree ni nyingi kuliko za hawa wasio na degree let them explore the only opportunity the have after every 10 yrs +
 
Usipohesabiwa utakuwa umemkomoa nani?

Kama unataka kufanya sabortage ya ukweli..... Kajilipue pale magogoni!!
Thay will surely count.

Kwani umeona nimesema sihesabiwi ili nimkomoe mtu?.
Wasiosoma ni chakula cha wasomi.
 
Akili ndogo???????????? Kwani kuhesabu watu inahitaji usomi gani. Stop the arrogance.
 
kwani kuhesabu nako kunahitaji elimu gani? mi nadhan proffession inahitajika kwenye analysis
ambapo statisticians ndo watafanya iyo kazi, but kuhesabu watu, jinsia, umri, kazi nk hii ni basiz
application ya basic mathematics ambayo kila mmoja kasoma. pia mtu anaweza akawa ana degree
ya sheria ama lugha na mwingine ana diploma katika hesabu, thatha katika sensa yupi reliable?
mi nadhani kinachotakiwa ni qualifications na sio degree ama mastaz
 
kwani hao wasio na degree! hawana uwezo wa kuifanya hii kazi? tufike mahala tuisamini hii elimu, sasa kama mpaka mtu anakuwa na cheti au stashaada atashindwa kufanya kazi ya kuhesabu sensa jamani ati kisa wewe una degree! aah jamani, kazi ya sensa haiitaji izo qualifications za kiivo! kifupi kupata nafasi ya sensa ni bahati tangu hapo zamani, sema sasa hakuna bahati nikujuana tu! ila kwa kuhusu elimu ya sensa ni mtu yoyote mwenye elimu ya kuanzia for4 anaweza kuifanya hii kitu, mana inasemina yake yakufanya kwa huo muda, mtoto huyu wa form4 anaweza akawa na uwezo mkubwa kwa ku cupture ile semina na kufanya kazi kwa ufanisi mzuri na wewe mtu wa degree unaweza usifanye kwa ufanisi mkubwa! ishu atuangalii nani kapata au kukosa, ishu je? sensa imeenda kwa ufanisi wa hali ya juu! kama yes well and gud! kama hapana ndo tunatoa malalamiko! sasa ukisema akili ndogo kuihesabu akili kubwa ndo unakuwa unawapa jeuri hata wabunge na viongozi wengi wa nchi kutuzarau na kuto tujali, wakizidi kutafina mali za nchi kwa ubaguzi huu kuwa wao watu wadogo wa nchi sisi wakubwa! ni hayo! JOIN ME SEPTEMBER KWENYE NAFASI ZA JESHI,UKAONE AKILI NDOGO ZITAKAVYOKUWA ZIKITUKIMBIZA KIMBIZA! hahaha
 
hii degree yako unaipaisha kiasi kwamba wasiokua nazo unawaona choo.inaonekana hii elimu yko umeungaunga sana mpaka kuipata.by the way hii kaz ya sensa imetangazwa km kaz zingine.ina vgezo na mashart.kwan we ulitaka degree zote zchukuliwe?pia kukosa au kupata ndio moja ya miiko ya kaz.km ni suala la kuhesabu mi nadhan tena hata hapakua na haja sana ya kujumuisha degrees ila tu kwa kua mmekua majobless sana gov't ikaamua tu kuwapa pesa ya sikukuu ijayo.so usicomplain sana mkuu km umekosa..siamini km kaz zote unazoomba unapata.
 
Back
Top Bottom