SILENT WHISPER JF-Expert Member Joined Jun 26, 2009 Posts 2,209 Reaction score 825 Jun 14, 2012 #1 ACHA MAWAZO HOVYOOO....! HAYO NI MASIKIO YA WATU WAWILI...! hovyooooo! fanya kazi!
Badu JF-Expert Member Joined Jun 2, 2012 Posts 407 Reaction score 106 Jun 14, 2012 #2 Kweh! Kweh! Kweh! Kweh! Kweh! Kweh! Kweh! Kweh! Noma mzaz
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,930 Reaction score 1,162 Jun 14, 2012 #3 Dah, ni kweli kabisa.
B BLB JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 382 Reaction score 43 Jun 15, 2012 #4 nimeshtuka....
Elijah JF-Expert Member Joined May 28, 2012 Posts 1,663 Reaction score 424 Jun 15, 2012 #5 aH,mASIKIO BWANA SILENT WHISPER said: View attachment 56354 ACHA MAWAZO HOVYOOO....! HAYO NI MASIKIO YA WATU WAWILI...! hovyooooo! fanya kazi! Click to expand...
aH,mASIKIO BWANA SILENT WHISPER said: View attachment 56354 ACHA MAWAZO HOVYOOO....! HAYO NI MASIKIO YA WATU WAWILI...! hovyooooo! fanya kazi! Click to expand...
M Mzee wa fund JF-Expert Member Joined Oct 24, 2010 Posts 514 Reaction score 90 Jun 15, 2012 #6 Thank you.
Mandown JF-Expert Member Joined Apr 8, 2012 Posts 1,665 Reaction score 507 Jun 15, 2012 #7 kwani umeambiwa nafikiri vibaya, hoyo masikio kila mtu ayaona!!
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Jun 15, 2012 #8 Hata zile Ndude huwa wanawekaga Vipini!
harakat JF-Expert Member Joined Jul 4, 2011 Posts 2,887 Reaction score 1,361 Jun 15, 2012 #9 poa kamanda mi mwenyewe nilishtuka kwamba tumevamiwa kumbe hamna
Mtagwa lindi JF-Expert Member Joined Mar 12, 2012 Posts 311 Reaction score 96 Jun 15, 2012 #10 SILENT WHISPER said: View attachment 56354 ACHA MAWAZO HOVYOOO....! HAYO NI MASIKIO YA WATU WAWILI...! hovyooooo! fanya kazi! Click to expand... kweli sisis sote kizazi kibaya sikujua aisee umetshaaaaaa!!!!!
SILENT WHISPER said: View attachment 56354 ACHA MAWAZO HOVYOOO....! HAYO NI MASIKIO YA WATU WAWILI...! hovyooooo! fanya kazi! Click to expand... kweli sisis sote kizazi kibaya sikujua aisee umetshaaaaaa!!!!!