Akili kupata raha zaidi ya tendo lenyewe!


C

CALMAN

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
190
Likes
2
Points
35
C

CALMAN

Senior Member
Joined May 23, 2013
190 2 35
Wadau nakumbuka nikiwa kidato cha sita paper2 physics ilikuwa ngumu sana kuna jamaa yangu tulipotoka akanambia wakati anafanya mtihan invigilator aliposema 30 minutes to time jamaa alikuwa kafanya few questions ghafla alihisi jotooo!! mpaka AKAPIZI (aka ejaculate) akasema raha aloipata wakati anapizi ilikuwa zaid ya kugegeda, mlopita kweny mitihan mara nyng ni kwel hili laweza tokea kama ndio na wanawake wanambie wao huwa inakuwajekuwaje? Semeni ukweli mlowahi kupatwa tunajumbushana matukio yalomake headline!
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,473
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,473 280
mmmmh....kugegeda kuna raha yake asikufiche mtu
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,400
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,400 280
mh pepo hilo
 
Chademondus

Chademondus

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
177
Likes
0
Points
0
Chademondus

Chademondus

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
177 0 0
Mmmh hata mimi ninahistoria ya jamaa yangu mmoja alipizi hivyo kwenhe paper ya hesabu form four,lakin hajaniambia kama alisikia raha zaidi ya kugegedana...alichoniambia ni kuwa alihisi atafeli hesabu..Basi inaonyesha huyo jamaa yako ni mwasherati kiac..lakin sio sana au basi ndio anaanza. Kwa wanawake nadhani wanajikutaga tuu chupi imeploa..Labda wakija hapa watafafanua zaidi.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,355 280
hahahahahahaah good or bad memorieees
 
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
1,255
Likes
98
Points
160
NIGGA

NIGGA

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
1,255 98 160
Hahahaha achana na k mkuu,huwezi ku compare na hizo puli
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
[h=1][/h]Forum: Mahusiano,Mapenzi,Urafiki....
wamiliki wa JF kuna haja ya kufungua forum ka maujinga ya shuleni
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,870
Likes
15,430
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,870 15,430 280
[h=1][/h]Forum: Mahusiano,Mapenzi,Urafiki....
wamiliki wa JF kuna haja ya kufungua forum ka maujinga ya shuleni
kweli maujinga wanayoandika hawajui kwamba jf kuna members wenye heshma zao na wamejiunga kuja kupata taarifa au habari au ushauri wa maana sasa akikuta maujinga kama haya lazima ajiulize mara2 is it the home of great thinker?,mod kuna haja ya kuanzisha "UJINGA UJINGA FORUM"
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
I see
Yaani hofu inakufanya u*****
Kizazi kipya mna kazi
 
C

CALMAN

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
190
Likes
2
Points
35
C

CALMAN

Senior Member
Joined May 23, 2013
190 2 35
Mmmh hata mimi ninahistoria ya jamaa yangu mmoja alipizi hivyo kwenhe paper ya hesabu form four,lakin hajaniambia kama alisikia raha zaidi ya kugegedana...alichoniambia ni kuwa alihisi atafeli hesabu..Basi inaonyesha huyo jamaa yako ni mwasherati kiac..lakin sio sana au basi ndio anaanza. Kwa wanawake nadhani wanajikutaga tuu chupi imeploa..Labda wakija hapa watafafanua zaidi.

teh teh teh! nimecheka san kumbe huwa kupanic kumbe ntaomba wanafunz wawe wanakaguliwa nguo za ndan mara baada ya kutoka kwny paper au mnaonaje ili kujiridhsha na huu utafiti
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,538
Likes
355
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,538 355 180
kuna umuhimu wa kuwapeleka jeshini vijana baada ya form four wajifunze ukakamavu
 
C

CALMAN

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
190
Likes
2
Points
35
C

CALMAN

Senior Member
Joined May 23, 2013
190 2 35
kweli maujinga wanayoandika hawajui kwamba jf kuna members wenye heshma zao na wamejiunga kuja kupata taarifa au habari au ushauri wa maana sasa akikuta maujinga kama haya lazima ajiulize mara2 is it the home of great thinker?,mod kuna haja ya kuanzisha "UJINGA UJINGA FORUM"


To know something that ts rubbish ts ur narrow mind understanding you have critical thinker never ever ignore any body else view do you like mixture of powdered pepper+lemon+salts to enlarge male reproductive organ? dont make interest on what you wont control ur tamper otherwise skip over leave others ntajitahid jf ya wazee ianzishwe co vizur mzee kama wew kushirk segment hii na vijana mana vijana tunalugha zetu sasa cjui unaelewa kinachoandkwa au huwa unatoka dry?
 
JakaRoho

JakaRoho

Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
40
Likes
0
Points
0
JakaRoho

JakaRoho

Member
Joined Jun 7, 2013
40 0 0
Sijagegeda mwaka was Sita huu..Godoro na Shuka langu linachafuka kila siku....mpaka nahisi kusahau namna ya kugegeda...
 
C

CALMAN

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
190
Likes
2
Points
35
C

CALMAN

Senior Member
Joined May 23, 2013
190 2 35
Sijagegeda mwaka was Sita huu..Godoro na Shuka langu linachafuka kila siku....mpaka nahisi kusahau namna ya kugegeda...
tatizo nin vumilia hivohivo mpaka uoe mana sumu ya penz ukishailamba hata kwa maziwa huwez kupona by belle9
 
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,226
Likes
34
Points
145
kapistrano

kapistrano

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,226 34 145
Labda kwake tu ndiyo anataka kuunganisha jamii nzima huyo jamaa yako vipi mkuu?
 
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,015
Likes
23
Points
135
Age
19
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,015 23 135
Wadau nakumbuka nikiwa kidato cha sita paper2 physics ilikuwa ngumu sana kuna jamaa yangu tulipotoka akanambia wakati anafanya mtihan invigilator aliposema 30 minutes to time jamaa alikuwa kafanya few questions ghafla alihisi jotooo!! mpaka AKAPIZI (aka ejaculate) akasema raha aloipata wakati anapizi ilikuwa zaid ya kugegeda, mlopita kweny mitihan mara nyng ni kwel hili laweza tokea kama ndio na wanawake wanambie wao huwa inakuwajekuwaje? Semeni ukweli mlowahi kupatwa tunajumbushana matukio yalomake headline!
mmh me i thought mpaka ile kitu iwe inapenetrate ndo una enjoy dah hoyi kali
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,033
Likes
10,398
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,033 10,398 280
Ha ha ha umenikosha roho.....huyo alikuwa na libido sana huyo sio bure-ukute shule yenu ni boys?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,828
Likes
95
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,828 95 145
nimechekaa kwa nguvu daa.... ngoja nimalizie kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978