Colins myinga Member Joined Apr 30, 2017 Posts 16 Reaction score 12 Jul 29, 2025 #1 Jaman wadau hivi hawa kilombero ajira zao zipo je maana wanatangazaa kazii mbna majina ya interview kimyaa
Jaman wadau hivi hawa kilombero ajira zao zipo je maana wanatangazaa kazii mbna majina ya interview kimyaa
STUKA M1 JF-Expert Member Joined Jun 5, 2017 Posts 7,721 Reaction score 7,346 Jul 29, 2025 #2 Ni Moja kampuni yenye undugulization sana, Huwa kazi wanatangaza basi tu
Mtili wandu JF-Expert Member Joined Dec 15, 2012 Posts 11,030 Reaction score 16,326 Jul 29, 2025 #3 Wasisumbue watu basi maana ndugu yangu kaomba miezi mine iliyopita wapo kimya tuu mxiiiuuu zao.
kyagata JF-Expert Member Joined Oct 18, 2016 Posts 13,965 Reaction score 26,202 Jul 30, 2025 #4 Mtili wandu said: Wasisumbue watu basi maana ndugu yangu kaomba miezi mine iliyopita wapo kimya tuu mxiiiuuu zao. Click to expand... Ndugu yako au wewe mkuu?
Mtili wandu said: Wasisumbue watu basi maana ndugu yangu kaomba miezi mine iliyopita wapo kimya tuu mxiiiuuu zao. Click to expand... Ndugu yako au wewe mkuu?
Mtili wandu JF-Expert Member Joined Dec 15, 2012 Posts 11,030 Reaction score 16,326 Jul 30, 2025 #5 kyagata said: Ndugu yako au wewe mkuu? Click to expand... Karibia nastafu
S Swensa JF-Expert Member Joined Oct 18, 2024 Posts 2,837 Reaction score 4,155 Jul 30, 2025 #6 Njaa ni nchugu sana
El marabiosh JF-Expert Member Joined Aug 31, 2019 Posts 3,079 Reaction score 6,508 Aug 2, 2025 #7 hao wajinga wanachukua wafanyakazi wanaotoka mtibwa na baadhi ya viwanda..