Ajira jeshi la police


J

Jimy Jackson

Member
Joined
May 1, 2012
Messages
8
Likes
0
Points
0
J

Jimy Jackson

Member
Joined May 1, 2012
8 0 0
wana JF naomba mnisaidie hapa, hizi nafasi za ajira ktk jeshi la police zilizotoka hivi juzi, kwa siye tuliopo nje ya vyuo tunatumia njia gani kutuma maombi?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Nyie hamhusiki.over
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898