Crashwise JF-Expert Member Joined Oct 23, 2007 Posts 22,227 Reaction score 8,760 Aug 4, 2009 #1 Baada ya ajari ya TBL, meli ya Bahresa, Nasikia kuna ajari ya moto imeteketeza nyumba zipatazo nne na ofisi ya Tarafa..Mwenye habari atumwangie..
Baada ya ajari ya TBL, meli ya Bahresa, Nasikia kuna ajari ya moto imeteketeza nyumba zipatazo nne na ofisi ya Tarafa..Mwenye habari atumwangie..
Mateso JF-Expert Member Joined Aug 6, 2008 Posts 259 Reaction score 19 Aug 5, 2009 #2 Natumaini umesikiliza taarifa ya habari jana jioni kuwa ni kweli zimeungua nyumba nne maeneo ya kunduchi.
Natumaini umesikiliza taarifa ya habari jana jioni kuwa ni kweli zimeungua nyumba nne maeneo ya kunduchi.
Wa mmoja Member Joined Aug 4, 2009 Posts 99 Reaction score 0 Aug 5, 2009 #3 Crashwise said: Baada ya ajari ya TBL, meli ya Bahresa, Nasikia kuna ajari ya moto imeteketeza nyumba zipatazo nne na ofisi ya Tarafa..Mwenye habari atumwangie.. Click to expand... Sijaelewa haswa unachokihitaji...Unataka umwagiwe habari kivipi?Habari nyingine kuhusu moto unavyoteketeza mali za Dar au unamaanisha nini?
Crashwise said: Baada ya ajari ya TBL, meli ya Bahresa, Nasikia kuna ajari ya moto imeteketeza nyumba zipatazo nne na ofisi ya Tarafa..Mwenye habari atumwangie.. Click to expand... Sijaelewa haswa unachokihitaji...Unataka umwagiwe habari kivipi?Habari nyingine kuhusu moto unavyoteketeza mali za Dar au unamaanisha nini?