Ajari mbaya morogoro road karibu na chalinze | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajari mbaya morogoro road karibu na chalinze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Oct 13, 2012.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,781
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Kuna magari mawili: lori la mafuta na la mizigo, yamegongana uso kwa uso na yanawaka moto, barabara imefungwa na kuna foleni ndefu pande zote mbili
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa ni gari la chagonja, shilogile au kamuhanda ningekupa like na glass of wine , Hawa jamaa siwapendi kweli kweli
     
Loading...