Ajali za usafiri wa Majini ni sawa na za barabarani tz?.

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
976
225
Jamani Baada ya ajali ya Meli iliyoua ndugu zetu, jamaa zetu na marafiki zetu zanzibar nimekuwa nikifikiria sana kuhusu ajali, moja ya fikra zilizonijia ni kuhusu maisha ya watanzania kupotea ktk ajali za barabara na majini, miaka michache iliyopita Meli ya MV NYAMAGENI iliua watu mwanza na mmiliki wake alijaribu kufuatiliwa kwa sababu alikuwa ameshaambia aifanyie matengenezo na hakufanya hivyo mpaka inakuja kuua watu, sijui iliishaje maana sisi tz hatuna utamaduni wa kuwashitaki wenye pesa. Ajali za barabarani hata usiseme anajua Mungu tu.. Nimekuwa nikijiuliza pia, hivi hawa watu wanaopata ajali, kufa au kupata vilema vya maisha wamekuwa wakilipwa fidia kiasi gani??
 

Sanga n.

Member
Jun 28, 2011
51
0
Jamani Baada ya ajali ya Meli iliyoua ndugu zetu, jamaa zetu na marafiki zetu zanzibar nimekuwa nikifikiria sana kuhusu ajali, moja ya fikra zilizonijia ni kuhusu maisha ya watanzania kupotea ktk ajali za barabara na majini, miaka michache iliyopita Meli ya MV NYAMAGENI iliua watu mwanza na mmiliki wake alijaribu kufuatiliwa kwa sababu alikuwa ameshaambia aifanyie matengenezo na hakufanya hivyo mpaka inakuja kuua watu, sijui iliishaje maana sisi tz hatuna utamaduni wa kuwashitaki wenye pesa. Ajali za barabarani hata usiseme anajua Mungu tu.. Nimekuwa nikijiuliza pia, hivi hawa watu wanaopata ajali, kufa au kupata vilema vya maisha wamekuwa wakilipwa fidia kiasi gani??
<br />
<br />
Inaonekana wewe ni mgeni na kama ni mwenyeji basi ww sio great thinker. Maana ya kuweka majukwaa ni nini? Kuwa makini, this is home of GREAT THINKERS.
Usikurupuke, THINK BEFORE ACTION.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom