Ajali yauwa Arusha!!!


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Watu wanne wamefariki dunia papo hapo na wengine 32 wamejeruhiwa ,baada ya basi la kampuni Polepole walilokuwa wakisafiria toka mkoani Arusha kuelekea mjini Babati mkoani Manyara kuligonga trekta, pikipiki ya magurudumu matatu na gari dogo aina ya Toyota katika eneo la Changarawe lililopo katika barabara kuu inayotoka mjini Babati kuelekea mkoani Arusha.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,926
Likes
4,679
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,926 4,679 280
...

....poleni wafiwa ..

...Tunapojenga barabara kabla ya kuzitumia ...tutowe darasa kwa watumiaji!!!
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Loh! Hatari sana jamani. Na wale wote waliopatwa na mauti mwenyenzi Mungu awapumzishe kwa Aamani yake. Na hata majeruhi awape nguvu wapone mapema!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
179
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 179 160
Habari mbaya sana hii!

Kibo10........ajali hii imetokea sehemu inayoitwa Changarawe.
Hebu niambie ni sehemu gani hii katika barabara ya Arusha Babati?

Copy kwa; PakaJimmy Mzee wa Rula Arushaone Preta marejesho Lily Flower Blaki Womani Mungi na Mtumishi Wetu ni eneo gani hili?

Watu wanne wamefariki dunia papo hapo na wengine 32 wamejeruhiwa ,baada ya basi la kampuni Polepole walilokuwa wakisafiria toka mkoani Arusha kuelekea mjini Babati mkoani Manyara kuligonga trekta, pikipiki ya magurudumu matatu na gari dogo aina ya Toyota katika eneo la Changarawe lililopo katika barabara kuu inayotoka mjini Babati kuelekea mkoani Arusha.
 
Last edited by a moderator:
Filipo Lubua

Filipo Lubua

Verified Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
333
Likes
12
Points
35
Filipo Lubua

Filipo Lubua

Verified Member
Joined Nov 18, 2011
333 12 35
Hii ajali imeniuma sana. Imemchukua kijana na rafiki yangu mmoja, niliyemfundisha kidato cha tano na sita mwaka 2008 na 2009 kule Babati.
Hapa ni kijana huyo, Daniel Chimbalambala (kulia) akiwa na rafiki yake aitwaye Charles ambaye pia amefariki katika ajali hiyo. Hivi hizi ajali zitaisha lini?

 
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
456
Likes
4
Points
35
Age
30
Kiba

Kiba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
456 4 35
Hii ajali imeniuma sana. Imemchukua kijana na rafiki yangu mmoja, niliyemfundisha kidato cha tano na sita mwaka 2008 na 2009 kule Babati.
Hapa ni kijana huyo, Daniel Chimbalambala (kulia) akiwa na rafiki yake aitwaye Charles ambaye pia amefariki katika ajali hiyo. Hivi hizi ajali zitaisha lini?

View attachment 125620
mwl Lubua jaribu tupe taarifa vizuri maana habari ijaonyesha mazingira vizuri, kuna treka, toyota ilikuaje?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,265
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,265 280
japo habari haina mtiririko mzuri,lakini wafiwa poleni!
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,313
Likes
15,307
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,313 15,307 280
Lazima watakuwa mabilionea..walikuwa wanaenda Vakashen
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,313
Likes
15,307
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,313 15,307 280
Lazima watakuwa mabilionea..walikuwa wanaenda picnic..
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Mungu awajalie afya njema majeruhi wapone haraka.

Pole kwa wafiwa
 

Forum statistics

Threads 1,261,891
Members 485,352
Posts 30,107,691