Ajali Tena: Imeua 8, ni Cosata Njombe


A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Likes
492
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 492 180
Imetokea Usiku, kati ya Njombe na Songea kuamkia jana 16.12.13 ikihusisha Canter ya kukodi.

Maiti na Majeruhi walipelekwa hospitali ya Njombe na Mbeya.

Ni marafiki na Wanandugu wakazi wa Sogwe, Mbeya.

Tumempoteza jamaa yetu tupo msibani.


 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,502
Likes
225
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,502 225 160
Hadi umepoteza rafiki yako humo kwenye ajali bado hujui...???? Poleni sana kwa kufiwa.
 
S

ssafari

Senior Member
Joined
Jul 17, 2013
Messages
170
Likes
33
Points
45
S

ssafari

Senior Member
Joined Jul 17, 2013
170 33 45
Poleni sana, Mwenyezi Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu kwenu.
 
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
857
Likes
22
Points
0
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
857 22 0
nimeisikia kwenye radio free matukio imetokea kwenye milima ya rukumbulu. Walikuwa wanatoka mbeya wanaenda kuzika peramiho{songea}
 
Chikwa

Chikwa

Senior Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
138
Likes
1
Points
35
Chikwa

Chikwa

Senior Member
Joined Jul 26, 2012
138 1 35
Poleni wafiwa, Mungu awapatie nguvu.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,019
Likes
8,875
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,019 8,875 280
Poleni wafiwa
mkuu huu msimu wa mavuno ujiweke tayari tu ..na wala aijalishi mpaka upande nasi utashangaa mpwa umepaki rombo view jamaa anakufwata gafla kumbe wanachukua chao mapema kwa mavuno ya 2014 polen wafw
 
waya jr

waya jr

Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
66
Likes
0
Points
13
waya jr

waya jr

Member
Joined Dec 10, 2012
66 0 13
Imetokea Usiku, kati ya Njombe na Songea kuamkia jana 16.12.13 ikihusisha basi la kukodi, Costa.

Maiti na Majeruhi walipelekwa hospitali ya Njombe na Mbeya.

Ni marafiki na Wanandugu wakazi wa Mbeya, waliotoka msibani Songea.

Tumempoteza jamaa yetu tupo msibani.


mkuu hii ajali ilitokana na canter ambayo ilikuwa imetoka na maiti mbeya kijiji cha songwe na inasafirisha kupeleka songea,pipe za brake katika canter hivyo kupelekea gari hiyo kukosa brake,kwa sasa kitongoji cha songwe kina misiba takribani mitano,na wote ni watu wangu wa karibu!MUNGU azidi kuwatia nguvu familia,ndugu,jamaa na marafiki ambao wapo katika kipindi kigumu zaidi
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,076
Likes
3,316
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,076 3,316 280
Poleni sana wafiwa na marehemu wapumzike kwa amani..

Huu mzimu wa ajali hauwezi kupungua kutokana na combined factors ambazo serikali inazijua zote lakini siku zote wanakuja na maamuzi ya zimamoto.. Mpaka hapo watakapoamua kukaa chini na kulizungumza hili kwa kuwahusisha wadau wote na kisha kuyafanyia kazi mapendekezo ambayo yatakuwa yamefikiwa ndo tutaweza kulipatia ufumbuzi jinamizi hili la ajali ambazo zinaondoa uhai wa wananchi wasio na hatia na kuwatia vilema..
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,408
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,408 280
Poleni wafiwa maana naona mmefiwa tena...

Mungu awape afya wale waliojeruhiwa...
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Kuna taarifa kuwa msiba huo umezua kizaazaa huko Songea, ambako watu wanashikana uchawi sasa. Vimetokea vifo vitatu mfululizo katika familia ya marehemu aliyekuwa anasafirishwa Songea kwa mazishi. Inasemekana baada ya kifo hiki cha juzi wazee waliamua kwenda kwa mganga na kubaini kuwa mke wa kaka mkubwa wa marehemu amewawekea 'tego' wanaukoo wa mumewe ili wapukutike. Inaelezwa kuwa alifanya hivyo baada ya mwanae kufariki ghafla hivi karibuni. Mtu wa karibu anasema mama yule aliapa kulipa kisasi akiamini kwamba mwanae ameuawa kishirikina. Ndipo akaenda kwa mganga mmoja wilayani Tunduru alikopewa dawa ya kuwaangamiza aliohisi kuwa ni wabaya wake. Taarifa zaidi zinadai kaburi la mmoja wa ndugu aliyefariki hivi karibuni lilititia siku ile ya ajali, na choo cha nyumbani pia kilididimia. Ni hatari! Mtoa taarifa anasema ataendelea kunijuza kinachoendelea huko msibani.
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,087
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,087 280
Kuna taarifa kuwa msiba huo umezua kizaazaa huko Songea, ambako watu wanashikana uchawi sasa. Vimetokea vifo vitatu mfululizo katika familia ya marehemu aliyekuwa anasafirishwa Songea kwa mazishi. Inasemekana baada ya kifo hiki cha juzi wazee waliamua kwenda kwa mganga na kubaini kuwa mke wa kaka mkubwa wa marehemu amewawekea 'tego' wanaukoo wa mumewe ili wapukutike. Inaelezwa kuwa alifanya hivyo baada ya mwanae kufariki ghafla hivi karibuni. Mtu wa karibu anasema mama yule aliapa kulipa kisasi akiamini kwamba mwanae ameuawa kishirikina. Ndipo akaenda kwa mganga mmoja wilayani Tunduru alikopewa dawa ya kuwaangamiza aliohisi kuwa ni wabaya wake. Taarifa zaidi zinadai kaburi la mmoja wa ndugu aliyefariki hivi karibuni lilititia siku ile ya ajali, na choo cha nyumbani pia kilididimia. Ni hatari! Mtoa taarifa anasema ataendelea kunijuza kinachoendelea huko msibani.
Haya mambo mabaya sana, poleni wafiwa
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Likes
492
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 492 180
kwa sasa kitongoji cha songwe kina misiba takribani mitano,na wote ni watu wangu wa karibu!MUNGU azidi kuwatia n
So Sad! Pole nanyi pia .Nimekosa pumzi. Mungu awafariji kwa mkono wake Mwenyewe ktk kipindi hiki kigumu .
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Likes
492
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 492 180
Hadi umepoteza rafiki yako humo kwenye ajali bado hujui...???? Poleni sana kwa kufiwa.
We Baba V Ningejuaje gari ni Canter, tafrani za Kishirkina Songea, na Kitongoji cha Songwe kimepoteza 5 kama si wadau wa JF kuchangia? Soma walichochangia wenzako ufunguke.
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Innalillah wainailaih rajiun, mwisho wa mwaka huo.
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,917
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,917 280
Hlo eneo ndo nitapita alhamis kwenda songea.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,477
Likes
4,992
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,477 4,992 280
Poleni sana wote waliopotelewa na ndugu zao katika ajali hiyo.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
71
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 71 0
Kwa hiyo uchawi umesababisha break kushindwa kufanya kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514