AJALI: Mkoani Mwanza watu 5 wafariki Dunia


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,629
Likes
6,195
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,629 6,195 280
screenshot-from-2016-06-28-15-01-46-png.360883


Habari wanaJF,

Jijini Mwanza basi la Super Sami limepata ajali iliyotekea huko Mwanza majeruhi ni 15 na waliofariki ni watano wanawake wawili na wanaume watatu na chanzo ni busi kugonga mawe yaliyowekwa na majambazi karibu na daraja hivyo ndipo ilipelekea kupata ajali na kusababisha hayo maafa ya watu watano kupoteza maisha na majeruhi kumi na tano

Hii ndio taarifa kamili toka kwa RTO Mwanza



 
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
1,208
Likes
1,269
Points
280
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
1,208 1,269 280
Poleni wafiwa na wote mlioguswa na tukio hili.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,979
Likes
22,463
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,979 22,463 280
Kamanda Msangi ushaambiwa kathibitisha.

Jf huwa ndio sosi.

Magazeti na vyombo vingine huwa vinaiba habari humu ndani na kuzitangaza kwao.
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,503
Likes
1,312
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,503 1,312 280
ndo ilikua inaenda dar au kuja Mwanza?iligonga mawe KVP?iliacha njia au?
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Rest in Peace marehemu wote. Nawaombea uponyaji majeruhi
 
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
4,366
Likes
2,561
Points
280
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
4,366 2,561 280
Polisi wetu ni baada ya tukio ndio wanafanya kazi badala ya kuzuia tukio.
 
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,240
Likes
396
Points
180
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,240 396 180
Mwanza maeneo gani? saa ngapi? Basi lilikuwa linasafiri kuelekea wapi? Mwenye majibu tafadhali anijibu.
 
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,967
Likes
1,464
Points
280
Age
35
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,967 1,464 280
Watetezi wa majambazi watakuja kuwapongeza hao waliotega mawe.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,658
Likes
6,231
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,658 6,231 280
Ni kweli basi limepitishwa hapa mabatini linavutwa limeharibika zaidi upande wa mbele kushoto kurudi nyuma
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,777
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,777 14,983 280
Una maana baada bus kuparamia mawe mnayodai yaliwekwa na majambazi, hao majambalika walijitokeza kutekeleza ujambazi wao?
 
kyengah

kyengah

Member
Joined
Apr 4, 2016
Messages
14
Likes
2
Points
5
Age
48
kyengah

kyengah

Member
Joined Apr 4, 2016
14 2 5
Nahis waliweka wakayatumia then wakasepa, intelijensia ya polis ipo wap?
 

Forum statistics

Threads 1,236,312
Members 475,050
Posts 29,253,869