Ajali Basi la Express Toka Kiomboi Lapinduka na Kuua Wawili.

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
36,868
2,000
Watu 2 wafariki na wengine zaidi ya 20 wamejeruhiwa baada ya basi la kampuni ya National Express kutoka Kiomboi kuelekea Dar es Salaam kuacha njia na kupinduka.

Source. Radio One Breaking News

Paskali
 

shiiiii

Senior Member
Nov 26, 2016
124
225
Pole Sana wanafamilia wenye ndugu na jamaa wa marehemu na majeruhi, ukifuatilia mwendokasi , jamani watatumaliza
 

stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
21,603
2,000
Pole kwa Wafiwa; huwa nasema; Tanzania hatuna vita vya mtutu was bunduki, ila kuna vita ya kimya kimya ya ajali! Tuwe makini na namna tunavyotumia vyombo vya usafiri!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom