AJALI: Basi la Coastline kutoka Mwanza-Moshi limepata ajali eneo la King'ori

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,542
2,000
BREAKING NEWS.

Basi la kampuni ya Coastline lililokuwa linatoka Mwanza kuja Moshi via Arusha limepata ajali mbaya maeneo ya King'ori- Kiwandani mida hii ya saa mbili usiku. Idadi ya majeruhi ni kubwa na vifo wachache.

Kama una ndugu aliyekuwa route hiyo leo jaribu kuwasiliana naye.
Vilevile kuna abiria waliokuwa wamefaulishwa kutoka kwenye mabasi mengine.

TAFADHALI TOA TAARIFA KWA WENGINE.
MUNGU TUEPUSHE NA HIZI AJALI.
 

Ty_Vigilante

JF-Expert Member
Jan 19, 2015
2,728
2,000
Pole sana kwa wafiwa na majeruhi, Tunaomba Mola awajalie afya njema warudi kazini tuijenge nchi yetu.
 

venossah

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
1,788
2,000
Ehh jamani, kaskazini tena? Mungu wangu huu upepo na upite tutaogopa kusafiri sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom