boma2000 JF-Expert Member Joined Oct 18, 2009 Posts 3,321 Reaction score 319 Mar 6, 2011 #2 hii picha nahisi imechakachuliwa
N nyantella JF-Expert Member Joined Dec 17, 2010 Posts 889 Reaction score 180 Mar 7, 2011 #3 boma2000 said: hii picha nahisi imechakachuliwa Click to expand... Sura yake inanikumbusha dada fulani mwana JF, guess who?? ila mi simo!!
boma2000 said: hii picha nahisi imechakachuliwa Click to expand... Sura yake inanikumbusha dada fulani mwana JF, guess who?? ila mi simo!!
M Mr.Mak JF-Expert Member Joined Feb 23, 2011 Posts 2,841 Reaction score 1,105 Mar 7, 2011 #4 nyantella said: sura yake inanikumbusha dada fulani mwana jf, guess who?? Ila mi simo!! Click to expand... mbunge
nyantella said: sura yake inanikumbusha dada fulani mwana jf, guess who?? Ila mi simo!! Click to expand... mbunge
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,183 Reaction score 16,458 Mar 7, 2011 #5 mmmh!mi simo!!namna hii hata kupata mtoto wa kike ni mtihani katika familia!!