T 1990 ELY
JF-Expert Member
- Sep 7, 2014
- 13,116
- 30,549
Hahahaha duhHiyo inanikumbusha nikiwa chuo kuna jamaa angu alikuwa anapenda kwenda sinza Africa sana...
Dada poa kasema bao moja 10,000..
Jamaa kaanza kwa mbwebwe...ile dada anamvisha mpira tuu...ukawa wakatoka [emoji38][emoji38][emoji38]
Afu balangdalalu akawa amelala fofo...! After one hour jamaa huyoo..
Ameingiza tuu....akaanza kupiga kelele...kumbe kina naniliu washatoka tena....[emoji38][emoji38][emoji38]
Kalipa 20,000 ya watu...
Chumba 20,000
5000 bajaji ya kurudi chuo..
[emoji41][emoji41][emoji41]! Hivi vitu vinahitaji uwe calmed sana!
hahaaaa hapo sasaPengine kujipromo ni moja ya technique za kumnasa ndege mjanja...
[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
duuuh hiyo noma aiseHiyo inanikumbusha nikiwa chuo kuna jamaa angu alikuwa anapenda kwenda sinza Africa sana...
Dada poa kasema bao moja 10,000..
Jamaa kaanza kwa mbwebwe...ile dada anamvisha mpira tuu...ukawa wakatoka [emoji38][emoji38][emoji38]
Afu balangdalalu akawa amelala fofo...! After one hour jamaa huyoo..
Ameingiza tuu....akaanza kupiga kelele...kumbe kina naniliu washatoka tena....[emoji38][emoji38][emoji38]
Kalipa 20,000 ya watu...
Chumba 20,000
5000 bajaji ya kurudi chuo..
[emoji41][emoji41][emoji41]! Hivi vitu vinahitaji uwe calmed sana!
They call him Chief Engineer
Tyming na kuhamisha hisia mbali ikibid ukumbuke wanaokudai.....ila tym ni pale unapohis zinakuja achana na mauno hamia hata denda mzee apoeKivipi yani mkuu... Unawezaje hiyo one way.... Nipe maujanja hayo madem zangu nao wafaidi.
[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
Mkuu Poetic justice ni wimbo au movie ?Angalia Poetic Justice mkuu, alichofanyiwa rafiki yake hayati tupac baada ya dushe kumtia aibu.
Ipo movie poetic justiceMkuu Poetic justice ni wimbo au movie ?
Kuna demu hapa kitaani kwetu ilikuwaga ni mgeni
Siku moja alikuwa anatoka sokoni nikawa nimemuvizia ili nimuombe namba za simu
Demu ilinipa namba za simu tukawa tunawasiliana vizuri tu
Ikafikia muda uvumilivu ukanishinda nikamutongoza
Demu alinikubalia fresh tu ombi langu tukawa wapenzi na tukawa tunachati kipenzi penzi fulani hivi
Si unajua tena ule mzuka wa mpenzi mpya na kutishiana kuwa siku tumegegedana utanikoma tu na nilivyo na mingenye hivi na mzuka na wewe nitakugegeda mpaka ukojoe sana tu na nilivyo mutundu hivi kunako 6*6
Demu akawa na shauku kubwa kukutana na mimi kwa kuwa nimemwambia kuwa mimi ni mtundu
Siku moja jumapili fulani hivi tukapanga mtanange aje ghetto tugegedane
Demu alikuja siku hiyo ghetto akakuta mwanaume nimejipanga poa tu
Tukapiga story za hapa na pale mingenye akutushika hao chumbani
Vua demu fasta nikamuchezea kidogo huyo nikaingiza dushe
Uwiiiiiiiii!! Dakika mbili nyingi mno Wana UKAWA wakatoka fasta muda huo demu ndo mzuka umemupanda sasa anataka nionyeshe utundu wangu niliomwambiaga kabla
Aaah!! Wapi kitu chali nilipigwa kofi la kisogoni nikadondoka chini nikiwa uchi muda huo mara teke la kwenye P... Mbu aiseee nililia kama mtoto mdogo.
Tangu siku hiyo demu nikamwogopa hata kumuona au kukutana nae kitaani.
HALOO HEBU KABLA YA MTANANGE JARIBU WEEK MOJA DEAL NA ORODHA FUPI NITAKAYOKUPA HAPA CHIN ALAF UTALETA MAJIBU
-Kunywa maji yakutosha sana kupata mzunguko mzuri mwilin
-Fanya Mazoez ya kawaida tu kama 30mn kila siku
-Kula chakula bora sio wali wali
-Tafta juice ya tende
-Kunywa mchuz wa samaki wa maji baridi
-Jarib kutafuna mihogo mibichi
-Kula mihogo ya Nazi
-Tafta urojo, biriani, tangawiz ziwepo wepo tu kwenye meals zako
-Ndiz mbivu kila siku mbili
-Maziwa fresh at least nusu liter kwa siku na matunda ya hapa na pale
WAKATI WA KUKOJOA ZUIA MIKOJO AT LEAST MARA KUMI UKIWA UNAKOJOA
yaani hapo utamtesa mpenz wako mbaya unaweza zuia kukojowa hata 45mn so gem nzima inaweza chukuwa lisaa hadi lisaa na nusu mpaka mawili
akumbuke bodi ya mikopo na milioni zaoTyming na kuhamisha hisia mbali ikibid ukumbuke wanaokudai.....ila tym ni pale unapohis zinakuja achana na mauno hamia hata denda mzee apoe
Sawa mkuu.... Lakini daaah hayo yote ni lazima niyafuate mzee????
Mbona kama adhabu sasa itakua, tena week kabla... Duh
[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
Hahahaha... Demu alitema sana shit.Ikambid jamaa aanzishe ugomvi.Angalia Poetic Justice mkuu, alichofanyiwa rafiki yake hayati tupac baada ya dushe kumtia aibu.
Mimi ufanyaga hivi aisee.... Uwa najiwaziaga mambo mengine kabisa then bao likikaribia nastop then napiga denda.... Wazungu hao wanapotea.Hapo ntapiga dakika 50 kwenda mbeleTyming na kuhamisha hisia mbali ikibid ukumbuke wanaokudai.....ila tym ni pale unapohis zinakuja achana na mauno hamia hata denda mzee apoe
Duh,, hiyo kali sana.Sasa utafanya nini tena.... Maana katika situation hiyo confidence yote kwisha......
Unakua mnyonge, ile anxiety inakufanya hata ushindwe kudindisha tena.....
Kubabake walay.... Room nililipia 80,000/= pale... ikayeyuka.... Sitosahau.
[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]