Aisee BBC ni waongo hakuna wanajeshi wa Ukraine waliofika mpaka wa Urusi

Aisee BBC ni waongo hakuna wanajeshi wa Ukraine waliofika mpaka wa Urusi

Magesajr

Member
Joined
Nov 13, 2018
Posts
32
Reaction score
80
Kuna video inasambaa kwenye mitandao ya kijamii ikionyesha trick wanazo fanya wanajeshi wa Ukraine ili kuhandaa umma kua wamefika mpaka wa urusi kumbe ni uongo.

Nisiongee sanaa angalia hii attachment hapo chini
Galip Vrl

Pro NATO piteni na huku [emoji23][emoji23][emoji23] mseme neno

 
Kwa hiyo umeelewa Nini?
Tatizo lugha mkuu
 
BIIBIISII hata wakikuonesha kitu LIVE usikiamini usikiamini narejelea tena usikiamini
Hata wewe mwenyewe ukijiona BIIBIISII basi usijiamini
Western media waongo balaa kuliko huo uongo wenyewe yaani !!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna video inasambaa kwenye mitandao ya kijamii ikionyesha trick wanazo fanya wanajeshi wa Ukraine ili kuhandaa umma kua wamefika mpaka wa urusi kumbe ni uongo.

Nisiongee sanaa angalia hii attachment hapo chini
Galip Vrl

Pro NATO piteni na huku [emoji23][emoji23][emoji23] mseme neno

View attachment 2227213
kufika kwa namna hiyo kwa kujificha na kubeba bango kunawezekana kwa vile mpaka ni mrefu.Lakini hapo hawawezi kusema wamemrudisha mtu nyuma bali wao ndio wamepenya na mpiga picha wao.Katika hali ya sasa ya vita Urusi hawawezi kuwa wagonjwa kiasi hicho kuwaachia wanajeshi wa Ukraine wawarudishe mpaka mpakani.Wakifanya hivyo itakuwa ni mbinu ya kuwaingiza mtegoni ili wawaangamize wote.
kuonesha kuwa uliyosema ni kweli ni kwamba hiyo habari tangu ilipotolewa asubuhi imepoa sana na hairudiwi tena.
 
Kuna video inasambaa kwenye mitandao ya kijamii ikionyesha trick wanazo fanya wanajeshi wa Ukraine ili kuhandaa umma kua wamefika mpaka wa urusi kumbe ni uongo.

Nisiongee sanaa angalia hii attachment hapo chini
Galip Vrl

Pro NATO piteni na huku [emoji23][emoji23][emoji23] mseme neno

View attachment 2227213
Yaan ww tahira murusi wa buza unajilinganisha na Chombo kikubwa na cha kuripoti habari za uhakika duniani kama BBC
 
Wapo umbali wa kilomita tatu hadi nne kutoka mpaka wao na Urusi... Kwa mujibu wa hiyohiyo BBC.
Kuna clip nimeiona ya wanajeshi wa Ukraine wameshika kitu kama Bikon yale makubwa yana bendera rangi za Ukraine wakaendanalo mahara wakapiga nalo picha as if wako mpaka wa Russia na Ukraine! Sada sijui nini kinaendelea kwakweli.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna video inasambaa kwenye mitandao ya kijamii ikionyesha trick wanazo fanya wanajeshi wa Ukraine ili kuhandaa umma kua wamefika mpaka wa urusi kumbe ni uongo.

Nisiongee sanaa angalia hii attachment hapo chini
Galip Vrl

Pro NATO piteni na huku [emoji23][emoji23][emoji23] mseme neno

View attachment 2227213
Unaweza kueleza kwa utaalamu wako, wako wapi??.....hebu wasahihishe BBC...
 
Kuna video inasambaa kwenye mitandao ya kijamii ikionyesha trick wanazo fanya wanajeshi wa Ukraine ili kuhandaa umma kua wamefika mpaka wa urusi kumbe ni uongo.

Nisiongee sanaa angalia hii attachment hapo chini
Galip Vrl

Pro NATO piteni na huku [emoji23][emoji23][emoji23] mseme neno

View attachment 2227213
Kwa hiyo unaita moja ya mashirika makubwa ya habari ulimwenguni waongo,lakini unaamini video inayotambaa mitandaoni ambayo hujui hata chanzo chake na nani karekodi!?!,
 
Kuna video inasambaa kwenye mitandao ya kijamii ikionyesha trick wanazo fanya wanajeshi wa Ukraine ili kuhandaa umma kua wamefika mpaka wa urusi kumbe ni uongo.

Nisiongee sanaa angalia hii attachment hapo chini
Galip Vrl

Pro NATO piteni na huku [emoji23][emoji23][emoji23] mseme neno

View attachment 2227213
Kwanza tu wewe pia muongo unabisha kutokea wapi?.... Uko zako yombo kwa limboa unabisha ujinga... Nyau
 
Kuna video inasambaa kwenye mitandao ya kijamii ikionyesha trick wanazo fanya wanajeshi wa Ukraine ili kuhandaa umma kua wamefika mpaka wa urusi kumbe ni uongo.

Nisiongee sanaa angalia hii attachment hapo chini
Galip Vrl

Pro NATO piteni na huku [emoji23][emoji23][emoji23] mseme neno

View attachment 2227213
Hiyo ndo Ukraine bado mtazidi kushangaa... Yajayo yanafurahisha sana....
 
Kinachofanyika sasa hivi ni media zote za magharibi kuwa upande wa Ukraine.Kwa kifupi Ukraine inashinda vita za kwenye media.,[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom