Airtel Mbona internet na network yenu inasumbua sana leo

Nafaka

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
5,187
2,000
Yani mtandano wa internet wa Airtel unasumbua sana siku ya leo yani uko chini sana. Mara ilirudi mara ikatike. Sijajua shida ni nini ila wahusika tafadhali fuatilia tatizo hili maana watu tumeunga bundle zetu za maana kufanya mambo yetu sasa mnaturostisha
 

logframe

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
3,807
2,000
Nlihama voda kwa MB kuisha haraka, lakini Airtel nao mtandao upo hovyo kuliko maelezo, si Arusha, si Mwanza
 

Bushmamy

JF-Expert Member
Aug 18, 2019
5,494
2,000
True. Mi tangu Jana usiku niliona hili tatizo nkajua labda simu yangu inazeeka
 

Nafaka

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
5,187
2,000
True. Mi tangu Jana usiku niliona hili tatizo nkajua labda simu yangu inazeeka
Washenzi sana sasa hivi hata smsm haziendi, yani hapa baadae eti utapokea msg umepewa dakika mbili za kupiga simu wakati wamekutia hasara.
 

Chrisvern

JF-Expert Member
Sep 8, 2011
2,489
2,000
Toka airtel wanitapeli kupitia huduma yao ya airtel money. Hawa sina hamu nao kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom