Air Burundi Wanunua Ndege Mpya kutoka kiwandani


M

Mkora

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
361
Likes
10
Points
35
M

Mkora

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
361 10 35

artfichier_417104_1010154_201206271404444.jpg



The Burundi national flag carrier has just taken delivery of its first of two Xian MA60s, that the airline ordered last year. The plane is scheduled to land in Bujumbura, the capital of Burundi, on 28 June, few days before the 50th anniversary of the independence.

Mr. Melchior Nahimana, managing director of Air Burundi, has in a speech at the ceremony, thanked the Chinese government and the Burundi government who have given substantial supports to the introduction of MA60.

With this new plane, Air Burundi will resume flights to regional destinations such as Rwanda, Kenya or Uganda. The next step for the airline will be the privatization.

About the Xian MA60 :

MA60 is a turboprop-powered airliner made by Xi'an Aircraft International Corporation. It is the only Chinese-made civil aircraft that has access to both domestic and international aviation markets.

The MA60 series have already completed more than 150 thousand total movements, and more than 150 thousand flying hours. After years of technology improving and performance optimizing, the safety, comfort and economic efficiency of MA60 have been receiving constant recognitions from domestic and international customers.

As a result, MA60's market share has been gradually expanding. With more than 20 customers, XAIC has delivered over 70 MA60s that are operating more than 200 flight routes spreading over Africa, Latin America, South Eastern Asia and the post-Soviet states.

My take
Wakati sisi tunaendeleza Mwakabima na mwaka wizara ya uchukuzi
Na hawa Fast jet welivyowashika pabaya ndio basi tena ushikaji umeharibu kila kitu
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,154
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,154 226 160
mkuu nlidhani boeng au jet
 
Sita Sita

Sita Sita

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
1,204
Likes
29
Points
145
Sita Sita

Sita Sita

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2008
1,204 29 145
sisi bado tunakodisha

Mungu ibariki Tanzania
 
Petiro

Petiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
312
Likes
1
Points
33
Petiro

Petiro

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
312 1 33
usimwamshe aliyelala ukimwamsha utalala w...
 
Chaimaharage

Chaimaharage

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
211
Likes
1
Points
0
Chaimaharage

Chaimaharage

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
211 1 0
mkuu nlidhani boeng au jet
Ndege ni ndege hata kama ni Caravan..Air Tanzania wanayo? kama siyo kukodisha. Watanzania mnatabia ya kupenda vitu vikubwa wakati hata vidogo hamna. Wewe hapo mtu akikuuliza una gari mwenzio akakuonyesha la kwake Toyota Corolla utamjibu "Nilidhani ni Hummer!" wakati hata baiskeli huna. Funguka akili acha akili mgando za kuponda bila kujua mleta thread/uzi ana hoja gani ya msingi. Wewe gamba nini? make tumewazoea na uwezo wenu finyu wa kufikiri.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Na kuna tabia mbaya kila kitu tunakuwa nacho utasikia hakuna kama hiki South of Sahara...yaani kila kitu,Radar,madaraja kama Mkapa,hata wakati wanafungua Billicanas walisema hivyo,uwanja wa Taifa Mpya...Kivuko cha Kigamboni!!!Misifa imetujaa kwenye vitu vya kawaida kabisa
 
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,008
Likes
137
Points
160
Age
56
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,008 137 160
Ndege ni ndege hata kama ni Caravan..Air Tanzania wanayo? kama siyo kukodisha. Watanzania mnatabia ya kupenda vitu vikubwa wakati hata vidogo hamna. Wewe hapo mtu akikuuliza una gari mwenzio akakuonyesha la kwake Toyota Corolla utamjibu "Nilidhani ni Hummer!" wakati hata baiskeli huna. Funguka akili acha akili mgando za kuponda bila kujua mleta thread/uzi ana hoja gani ya msingi. Wewe gamba nini? make tumewazoea na uwezo wenu finyu wa kufikiri.
Mkuu, umenikuna sana. Hii ndiyo tabia ya magamba. Bila kuyaondoa (siyo kuvua) tutaendelea na longolongo hizihizi wakati wenzetu wanaendelea kuchanja mbuga. Nakumbuka Mzee Shirima wa Precision Air kama sikosei alianza na ndege ndogo kabisa ya abiria wasiozidi 10 na route zake zilikuwa za kupeleka watalii mbugani. Lakini leo hii anarusha boeing 737-200.
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,913
Likes
372
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,913 372 180
Ndege ni ndege hata kama ni Caravan..Air Tanzania wanayo? kama siyo kukodisha. Watanzania mnatabia ya kupenda vitu vikubwa wakati hata vidogo hamna. Wewe hapo mtu akikuuliza una gari mwenzio akakuonyesha la kwake Toyota Corolla utamjibu "Nilidhani ni Hummer!" wakati hata baiskeli huna. Funguka akili acha akili mgando za kuponda bila kujua mleta thread/uzi ana hoja gani ya msingi. Wewe gamba nini? make tumewazoea na uwezo wenu finyu wa kufikiri.
Mkuu umekandamiza kwelikweli. Ignorance is our first enemy-hata tukienda shule bado mfumo wetu waelimu unaonekana kutotufungua macho vilivyo.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,483
Likes
2,570
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,483 2,570 280
Sisi tumeingiza macontainer 20 ya bidhaa feki toka china huoni ilivyokaa vizuri
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Injini yetu iko italy bana!....Muulizeni JK ambaye alitoa ahadi ya kujenga viwanja vikubwa wakati hata Ndege hana..,JK bana kiboko.
 
K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,279
Likes
219
Points
160
K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,279 219 160
hivi situlinunua ndege mpya ya rais au mmesahau
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Sisi ni masikini hatuwezi kununua hizo ndege mpya!
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,613
Likes
883
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,613 883 280
Mkuu, umenikuna sana. Hii ndiyo tabia ya magamba. Bila kuyaondoa (siyo kuvua) tutaendelea na longolongo hizihizi wakati wenzetu wanaendelea kuchanja mbuga. Nakumbuka Mzee Shirima wa Precision Air kama sikosei alianza na ndege ndogo kabisa ya abiria wasiozidi 10 na route zake zilikuwa za kupeleka watalii mbugani. Lakini leo hii anarusha boeing 737-200.
Sikusudii kubeza juhudi za Shirima huko Precision, lakini huko Mramba pia aliwabeba kifisadi. Hawakufikia walipo kwa juhudi zao tu, mengi yatakuja julikana tukiwaondoa hawa majambazi madarakani. Umewahi kujiuliza kwanini tulitumia pesa inayotosha kununua ndege kubwa mpya kukodi Airbus mbovu?
 
THE GAME

THE GAME

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2010
Messages
499
Likes
151
Points
60
THE GAME

THE GAME

JF-Expert Member
Joined May 30, 2010
499 151 60
magamba hawana jipya zaidi ya kutufisadi.wanasema wanafufua air tanzania huku wanatuletea fastjet kwa bei ya bure..sasa kweli hapa kuna uzalendo au kuzidi kuua airtanzania.pia fastjet kwa taarifa nilizonazo wamekataliwa kibali kenya na uganda..hapa tanzania wamekubaliwa.why tanzania?
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
kuna mijitu inakera sana we unaponda Air Tanzania wana yo kama hiyo?
 

Forum statistics

Threads 1,235,541
Members 474,641
Posts 29,226,119