Ahadi za CCM Igunga!


LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Nilimsikia Dr John Pombe Magufuli akiapa kwa jina la Mungu kwamba atajenga Daraja kule Igunga! Je, ni ahadi gani nyingine walizoahidiwa wana Igunga na Magamba ili zikishindwa kutekelezwa CCM (Magamba) kama ilivyo kawaida yao ipewe adhabu ya kufa mtu 2015 ipate kura kama walizopata CUF kwenye uchaguzi mdogo?
 
Olengambunyi

Olengambunyi

Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
13
Olengambunyi

Olengambunyi

Member
Joined Jun 17, 2011
39 0 13
but hawa wa2 2mewachoka ahadi zao milele ni za uongo. Wavue hadi magamba ya moyo bado ni waongo 2.
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
4
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 4 35
Tunashukuru sana kwa ahadi zao na ni chachu kwa maendeleo ya mtu mmoja mmoja hapa Igunga
Magamba Oyeeeeeeeeeeee! "fake it until you get it"
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,596
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,596 280
Nilimsikia Dr John Pombe Magufuli akiapa kwa jina la Mungu kwamba atajenga Daraja kule Igunga! Je, ni ahadi gani nyingine walizoahidiwa wana Igunga na Magamba ili zikishindwa kutekelezwa CCM (Magamba) kama ilivyo kawaida yao ipewe adhabu ya kufa mtu 2015 ipate kura kama walizopata CUF kwenye uchaguzi mdogo?
  • Kiwanja cha Ndege cha Kimataifa
  • Bandari ya nchi kavu kubwa katika Afrika.
  • Chuo Kikuu Kipya Kikubwa katika Tanzania: Rostam Aziz University.
  • Flyovers kupunguza msongomano wa magari yatakayotumia Bandari, Kiwanja cha ndege na RAU.
  • Maji Kila chumba, nyumba zote za Igunga.
  • Mfumo wa kuzoa maji taka na kuzisindika kuzifanya Mbolea.
  • Mvua za uhakika misimu mitatu kwa mwaka.
  • Kiwanda Cha simenti kitachouza mfuko TZS 500 au chini ya hapo.
  • Tutahakikisha tunapeleka branch ya Discotheque maarufu ya Dar.
  • Bahari, tuatachimba mfereji (canal) kutokea pwani mpaka Igunga.
  • Kilimo Cha Kisasa cha kutumia mbolea ya maji taka.
  • Makao Makuu Ya CCM ya Mkoa Ghorofa 50
  • Shopping Mall mbili, moja Mashariki ya Igunga Moja Mgharibi
  • Barabara za lami la za kisasa kama za Karatu.
  • Hoteli za Kitalii
  • Tutajenga na Mlima Kilimanjaro mpya uwe kivutio cha watalii.
Itaendelea....
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
  • Kiwanja cha Ndege cha Kimataifa
  • Bandari ya nchi kavu kubwa katika Afrika.
  • Chuo Kikuu Kipya Kikubwa katika Tanzania: Rostam Aziz University.
  • Flyovers kupunguza msongomano wa magari yatakayotumia Bandari, Kiwanja cha ndege na RAU.
  • Maji Kila chumba, nyumba zote za Igunga.
  • Mfumo wa kuzoa maji taka na kuzisindika kuzifanya Mbolea.
  • Mvua za uhakika misimu mitatu kwa mwaka.
  • Kiwanda Cha simenti kitachouza mfuko TZS 500 au chini ya hapo.
  • Tutahakikisha tunapeleka branch ya Discotheque maarufu ya Dar.
  • Bahari, tuatachimba mfereji (canal) kutokea pwani mpaka Igunga.
  • Kilimo Cha Kisasa cha kutumia mbolea ya maji taka.
  • Makao Makuu Ya CCM ya Mkoa Ghorofa 50
  • Shopping Mall mbili, moja Mashariki ya Igunga Moja Mgharibi
  • Barabara za lami la za kisasa kama za Karatu.
  • Hoteli za Kitalii
  • Tutajenga na Mlima Kilimanjaro mpya uwe kivutio cha watalii.
Itaendelea....

"Show forgiveness, speak for justice and avoid the ignorant." (Qur'an 7:199)
..............??????
 

Forum statistics

Threads 1,215,614
Members 463,315
Posts 28,554,531