Against the Myth of Satan


I want to know the qn WHY? because God is all knowing. He should have known that the guy will be the source of evil.
From your answer do you mean that God had no power to control this evil being yet he is all powerful, why should he let his little creatures being troubled by satan.
 

Haaaah I assure you that they can't answer ur qns,they are tough for them. They will give us another myth.
Auguste Comte categorized stages of human development in terms of history. He considered our society to be living in a positive stage but i am sure that they are some people who are in a mythological stage whereby they explain natural world using myth. For example why is a river flooding, Ooooh its because the spirits are angry. Haaaaah.
They don't wanna gymnast their little brain, they are contented with simple answers, full of superstitious and magical beliefs. It is a pity indeed.
 
. They will give us another myth.
Auguste Comte categorized stages of human development in terms of history. He considered our society to be living in a positive stage but i am sure that they are some people who are in a mythological stage whereby they explain natural world using myth. For example why is a river flooding, Ooooh its because the spirits are angry. Haaaaah.
They don't wanna gymnast their little brain, they are contented with simple[/QUOTE]

let me answer your foolish qns..Hivi huwezi kutengeneza gari halafu likakuharibikia au likikuharibikia utasema nalichoma moto?,utaliacha na kulitengeneza likikataa kabisa kutengenezeka hapo unaweza kufanya chochote unachotaka.Vivyo hivyo MUNGU mkuu aliumba na ana uwezo wa kuharibu muda wowote unaotaka ila wanadamu mnapewa fursa ya kumrudia muumba ili msiangamie kwa maana MUNGU mwenyewe hapendi hata roho moja ipotee..shetani kaumbwa na MUNGU akaasi na adhabu yake ipo,pitia reply za mwanzo nmeelezea
 
You got no point, thats why you cannot dare to answer those questions tagged above
If you know the genesis of Lucifer why then ask where he got his power? Who got points here?
 

let me answer your foolish qns..Hivi huwezi kutengeneza gari halafu likakuharibikia au likikuharibikia utasema nalichoma moto?,utaliacha na kulitengeneza likikataa kabisa kutengenezeka hapo unaweza kufanya chochote unachotaka.Vivyo hivyo MUNGU mkuu aliumba na ana uwezo wa kuharibu muda wowote unaotaka ila wanadamu mnapewa fursa ya kumrudia muumba ili msiangamie kwa maana MUNGU mwenyewe hapendi hata roho moja ipotee..shetani kaumbwa na MUNGU akaasi na adhabu yake ipo,pitia reply za mwanzo nmeelezea[/QUOTE]

Boy!Amp down! Ninafikiri hujui unalo jibu kwasababu unanielezea history na hunipi sababu.
Nimekuuliza kama mungu ni all knowing anafahamu yaliyopo yaliyopita na yajayo, swali langu je wakati mungu anamuumba satan hakujua kama satan atakuwa ni evil,na kwann aumbee kiumbe kama hicho ambacho kina lete uovu dunia yote nawakati mungu ni all powerful
 

let me answer your foolish qns..Hivi huwezi kutengeneza gari halafu likakuharibikia au likikuharibikia utasema nalichoma moto?,utaliacha na kulitengeneza likikataa kabisa kutengenezeka hapo unaweza kufanya chochote unachotaka.Vivyo hivyo MUNGU mkuu aliumba na ana uwezo wa kuharibu muda wowote unaotaka ila wanadamu mnapewa fursa ya kumrudia muumba ili msiangamie kwa maana MUNGU mwenyewe hapendi hata roho moja ipotee..shetani kaumbwa na MUNGU akaasi na adhabu yake ipo,pitia reply za mwanzo nmeelezea[/QUOTE]

vp kuhusu shetani, yeye haruhusiwi kutubu na kumrudia muaamba wake? au kosa lake halina msamaha?
 
nyie mnachanganyana wengine wanauliza kama mungu ni all knowing kwanini aliumba shetani mmesahau kuwa biblia na quran ni vitabu vya stori tu kama lafu ela uleal nashangaa mnawajadili wahusika wake kama vile wapo.
 

vp kuhusu shetani, yeye haruhusiwi kutubu na kumrudia muaamba wake? au kosa lake halina msamaha?[/QUOTE]

Ngoja tusubili jibu haitaji hata kutubu if God is so merciful
 
nyie mnachanganyana wengine wanauliza kama mungu ni all knowing kwanini aliumba shetani mmesahau kuwa biblia na quran ni vitabu vya stori tu kama lafu ela uleal nashangaa mnawajadili wahusika wake kama vile wapo.

Vizuri ndugu,kuna watu wanasema wapo. Tunahitaji kiwasaidia kutoka kwa huo ujinga
 
Story ya Lowassa na hiyo ya Lucifer zinafanana. Huoni Eddo alivyotaka kumpindua mkulu na aliposhindwa amerudi kuwadanganya wadanganyika na kawapataje wengi? Yaani kama shetani vile.
 
vp kuhusu shetani, yeye haruhusiwi kutubu na kumrudia muaamba wake? au kosa lake halina msamaha?

Ngoja tusubili jibu haitaji hata kutubu if God is so merciful[/QUOTE]

suala la kutubu kwa shetani halipo kawapeleka wengi sana motoni na jua kwamba kila aina ya dhambi imeanzia kwake na kuna dhambi ambayo haisamehewi kamwe,JESUS said .MARK 3:28-29 'assuredly, i say to you,all sins will be forgiven the sons of men,and whatever blasphemies they may utter;But he who blasphemes against the holy spirit never has forgiveness,but is subject to eternal condemnation'..so shetani hawezi kusamehewa kamwe kwa kosa la kumkufuru roho mtakatifu even GOD is merciful ila hapingani na neno lake..if you are understandable you understand
 
Ngoja tusubili jibu haitaji hata kutubu if God is so merciful

suala la kutubu kwa shetani halipo kawapeleka wengi sana motoni na jua kwamba kila aina ya dhambi imeanzia kwake na kuna dhambi ambayo haisamehewi kamwe,JESUS said .MARK 3:28-29 'assuredly, i say to you,all sins will be forgiven the sons of men,and whatever blasphemies they may utter;But he who blasphemes against the holy spirit never has forgiveness,but is subject to eternal condemnation'..so shetani hawezi kusamehewa kamwe kwa kosa la kumkufuru roho mtakatifu even GOD is merciful ila hapingani na neno lake..if you are understandable you understand[/QUOTE]

If that is the case God is not all merciful because he cannot forgive that sin.
Anyway it seems you do not have theological knowledge of these things. You just answer like a layman. Also it seems you have anthropormophic God.
Try to get intouch with some philosophical and theological understandings of these matters. You will grasp what I am talking about.
 
Ndio mlivyo mkiambiwa ukweli mnakimbilia ooh!,huna elimu ya theologcal,,mara phylosophy,ili mradi tu mpingane na ukweli back to the point mambo ya elimu ya theology yasiwe sababu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…