Afya ya Biden na Kiir zinafanana

Afya ya Biden na Kiir zinafanana

Ziroseventytwo

Platinum Member
Joined
Mar 27, 2011
Posts
9,429
Reaction score
17,902
Mmoja ana miaka 84 na mwingine 72. Ila afya zao zinafanana. Kimwili na kiakili. Biden tumeshudia akianguka mara kwa mara kwa kukosa stamina ya mwili. Tumemsikia mara kadhaa akiongea kwa kukoseakosea au akipoteza kumbukumbu. Na jana kuna taarifa amepata maambukizi ya uviko19.

Kwa upande wa Salva Kiir huyu afya yake ya mwili ni dhaifu kiasi cha kumfanya atembee na bakora. Kuna video iliwahi trend ikimwonyesha akijikojolea wakati mwimbo wa taifa ukipigwa. Hata ule mwonekano wake unaonyesha huyu mzee ni mgonjwa. Kwa upande wa afya ya akili tulimshuhudia akipata wakati mgumu hutoa hotuba yake kwenye mkutano wa UNGA pale New York Umoja wa Mataifa. Tulimsikia akishindwa kuwatambulisha baadhi ya viongozi wa jumuia ya Afrika Mashariki.

Wote. Biden na Salva Kiir ni wagonjwa wa afya ya mwili na akili.

1721275631281.png
 
Mmoja ana miaka 84 na mwingine 72. Ila afya zao zinafanana. Kimwili na kiakili. Biden tumeshudia akianguka mara kwa mara kwa kukosa stamina ya mwili. Tumemsikia mara kadhaa akiongea kwa kukoseakosea au akipoteza kumbukumbu. Na jana kuna taarifa amepata maambukizi ya uviko19.

Kwa upande wa Salva Kiir huyu afya yake ya mwili ni dhaifu kiasi cha kumfanta atembee na bakora. Kuna video iliwahi titrend ikimwonyesha akijikojolea wakati mwimbo wa taifa ukipigwa. Hata ule mwonekano wake unaonyesha huyu mzee ni mgonjwa. Kwa upande wa afya ya akili tulimshuhudia akipata wakati mgumu hutoa hotuba yake kwenye mkutano wa UNGA pale New York Umoja wa Mataifa. Tulimsikia akishindwa kuwatambulisha baadhi ya viongozi wa jumuia ya Afrika Mashariki.
Wote. Biden na Salva Kiir ni wagonjwa wa afya ya mwili na akili.
View attachment 3045179
Ila huyu ndio alivunja rekodi, kulimimina kojo hadharani halafu hajali wala nini.

Ni kama vile alijiamulia tu liwalo na liwe, akaliachia😂😂😂
 
Ila huyu ndio alivunja rekodi, kulimimina kojo hadharani halafu hajali wala nini.

Ni kama vile alijiamulia tu liwalo na liwe, akaliachia😂😂😂
"Urinary Incontinence" ni hali ya mtu kushindwa kujizuia pale mkojo unapotoka, ni ugonjwa unaoweza kumkabili mtu mwenye umri mkubwa hasa 60 kuendelea hivyo sio kwamba aliamua kujikojolea ila ni maradhi na hata tezi dume huweza kusababisha hiyo hali.
 
"Urinary Incontinence" ni hali ya mtu kushindwa kujizuia pale mkojo unapotoka, ni ugonjwa unaoweza kumkabili mtu mwenye umri mkubwa hasa 60 kuendelea hivyo sio kwamba aliamua kujikojolea ila ni maradhi na hata tezi dume huweza kusababisha hiyo hali.
Dude, the comment was written lightheartedly, for humor in relation to his not wanting to let go of power.
No need to get all technical. We all know at his age he is losing a lot of his bodily abilities.
 
Biden ana miaka 81 na sio 84 kama ulivyoandika na anasumbuliwa na maradhi ya Dementia ambayo huathiri watu wenye umri mkubwa kama yeye.
 
Back
Top Bottom