AFYA NA MAZINGIRA

Magwengwekwe

Member
Feb 16, 2019
6
45
Habarini jamani, mm kuna sehemu nimepanga kuna wapangaji kama 20 hivi. Shida choo na bafu ni moja tu. Nipoaeneo ya tiptop naomba msaada wa namba za bwana afya kama MTU anazo, mana choo kinaweza kujaa halafu mwenye nyumba wala hashughulikii hilo. Mwenye namba za bwana afya hapa dar anitumie kwa 0652721282

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom