Africans should stop believing EBOLA is a punishment from GOD

Africans should stop believing EBOLA is a punishment from GOD

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Posts
3,160
Reaction score
1,727
Hizi dini tumeshika mpaka Wazungu, Jews na WaArabu wenyewe watakua wanashangaa aisee! Hehehe.

A senior clergy man amewaomba viongozi wa dini West Africa na watu wake waache kuami kuwa EBOLA ni pigo kutoka kwa Mungu!!
Source BBC. Nimeshindwa pata link natafuta.

Mimi ninauhakika tulivoshika hizi dini hata wao walioshushiwa kwanza wanashangaa!
 
Nini waloshushiwa kwanza.....Mungu Mwenyewe Anashangaa Kumsingizia!
 
Back
Top Bottom