Afisa kilimo ngazi ya kata, hulipwa shilingi ngapi serikalini?

A love

Member
May 17, 2021
89
125
Hello wakuu,

Naomba kuulIza eti mshahara kwa watu wanaofanya kazi kwa secta ya kilimo yaani, afisa kilimo ngazi ya kata hulipwa shingapi serikalini?
 

donpier91

JF-Expert Member
Sep 15, 2016
425
500
Hello wakuu,

Naomba kuulIza eti mshahara kwa watu wanaofanya kazi kwa secta ya kilimo yaani, afisa kilimo ngazi ya kata hulipwa shingapi serikalini?
Certificate TGS B1- 395,000/=AFO III-- Kijiji
Diploma TGS C1- 525,000/=AFO II-- Kata
Degree TGS D1- 710,000/= AO II
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom