Bhampupile
JF-Expert Member
- Jul 6, 2015
- 810
- 637
Trafic maeneo kama ya kimara SUKA,, na MBEZI MWISHO wanakera kwa kweli,, sioni ni kwa nn kuwe na foleni muda wote maeneo hayo tu,,
Wasipokuwepo Trafic huwa hakuna foleni wakiwepo wao tu ni shiida,,
Kweli wapunguzwe wamekuwa wengi mno wanalazimisha waonekane wana kazi ya kufanya kumbe wanaongeza kero barabarani.
Wasipokuwepo Trafic huwa hakuna foleni wakiwepo wao tu ni shiida,,
Kweli wapunguzwe wamekuwa wengi mno wanalazimisha waonekane wana kazi ya kufanya kumbe wanaongeza kero barabarani.